Jamani hivi wanaume mnataka nini kwa wanawake?

Jamani hivi wanaume mnataka nini kwa wanawake?

Kweli mtusamahe tu.

Japo, Mimi nimempata mmoja kutoka Tanga, tangia hapo najielewa na ananitosheleza.

Nashukuru sana , mkoa wa Tanga kuwa Tanzania
Hongeraa mkuu... Hakuna jambo zuri kama mwanaume kutulia na mwanamke mmoja, yaaani unaheshimika na baraka hazikauki kwako
 
Hongeraa mkuu... Hakuna jambo zuri kama mwanaume kutulia na mwanamke mmoja, yaaani unaheshimika na baraka hazikauki kwako


Kabisa , ni siri kubwa sana uliyoitoa.

Hata nami, naona baraka kila sekunde katika maisha yetu. Hata kwa kazi zangu.

Asante .
 
Hongeraa mkuu... Hakuna jambo zuri kama mwanaume kutulia na mwanamke mmoja, yaaani unaheshimika na baraka hazikauki kwako


Kabisa , ni siri kubwa sana uliyoitoa.

Hata nami, naona baraka kila sekunde katika maisha yetu. Hata kwa kazi zangu.

Asante .
 
Hongeraa mkuu... Hakuna jambo zuri kama mwanaume kutulia na mwanamke mmoja, yaaani unaheshimika na baraka hazikauki kwako


Kabisa , ni siri kubwa sana uliyoitoa.

Hata nami, naona baraka kila sekunde katika maisha yetu. Hata kwa kazi zangu.

Asante .
 
Kila mtu amepewa mwenzake ili amfundishe Mungu anatumia familia kama sehemu ya kupeana elimu ya maisha
 
Kweli mtusamahe tu.

Japo, Mimi nimempata mmoja kutoka Tanga, tangia hapo najielewa na ananitosheleza.

Nashukuru sana , mkoa wa Tanga kuwa Tanzania
Mkuu naomba uniconnect na mtoto yeyote mzuri wa kitanga.
 
Usihukumu,inategemeana unaweza kuwa chanzo au umeonewa! wapo pia wanaume wanaouliza swali hili, hv wanawake wanataka nini?tafakari nini chanzo, sehemu kubwa wanawake huonekana kuwa chanzo hasa wanapojiona wapo sawa na wanaume na wakilalamika huonekana wao wanaonewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom