Jaman mbona sasa ananitesa.

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
844
250
Jaman wana jamvi kuna binti nilitokea kumpenda nikamweleza akakubali, lkn cha kushangaza kila nikimpigia cm hapokei then ananiandikia tafadhal niongezee hela, au kwa sababu anajua nampenda.? Naomben ushauri jaman. What can i do 4 her.?
 

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Feb 27, 2011
6,768
1,195
Wala sio sababu anajua unampenda!
Ndugu yangu unaoneka Mawe una (pesa) na toto linaonekana linapenda Mawe!

Ushauri wangu kwako jitoe tu mapema kabla ujapata presha!
 

RGforever

JF-Expert Member
Apr 3, 2011
6,898
2,000
Jitoe Ogopa D anaependa pesa!! ni kujitakia viwembe vikukatekate Moyoni! Hawana mapenz Kabisa anachojali ni Pesa yako.
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,981
1,500
Jaman wana jamvi kuna binti nilitokea kumpenda nikamweleza akakubali, lkn cha kushangaza kila nikimpigia cm hapokei then ananiandikia tafadhal niongezee hela, au kwa sababu anajua nampenda.? Naomben ushauri jaman. What can i do 4 her.?
Tatizo una haraka sana! Ila ukiona hivyo ujue kuna mshkaji anamkuna vizuri, ndiyo maana umebaki kuwa mr. Credit
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,601
0
No, anakupenda pia na anataka achat na wewe ila hana pesa, we mtumie tu.
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
39,871
2,000
usimutumie vocha
mwambie muonane ndo utampas pesa ya vocha...

mkionana mwambie live biashara ya kugharamia mwanamke ambae huna uhakika ni wako au sio
huwezi.....akujibu moja
wako au sio wako....

mwanaume sometimes unatakiwa ku command..sio kubembeleza tu daily...
 

Patriote

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
1,718
1,250
Jaman wana jamvi kuna binti nilitokea kumpenda nikamweleza akakubali, lkn cha kushangaza kila nikimpigia cm hapokei then ananiandikia tafadhal niongezee hela, au kwa sababu anajua nampenda.? Naomben ushauri jaman. What can i do 4 her.?
Kuombwa kwako hela kunaashiria mambo mengi, kwanza inategemea jinsi ulivyojinadi, kama ulijipambanua kuwa wewe ni mwekezaji mwenye mijihela, ukiombwa vocha ni sawa tu. Ila kama sio na anakuomba umtumie vocha na ukishamtumia hawasiliani na wewe hii inaashiria kuna jamaa anayewasiliana naye nyuma ya pazia na hivyo kakufanya wewe mwezeshaji. Piga chini kabla hajakucost zaid. so pima kati ya haya lipi ni lipi, jiongeze then fanya maamuzi.
 

MyTz

JF-Expert Member
Sep 20, 2011
333
225
Jaman wana jamvi kuna binti nilitokea kumpenda nikamweleza akakubali, lkn cha kushangaza kila nikimpigia cm hapokei then ananiandikia tafadhal niongezee hela, au kwa sababu anajua nampenda.? Naomben ushauri jaman. What can i do 4 her.?
mkuu ulitanguliza jiwe nini???
 

Laigwanan76

JF-Expert Member
Nov 21, 2010
542
250
Jaman wana jamvi kuna binti nilitokea kumpenda nikamweleza akakubali, lkn cha kushangaza kila nikimpigia cm hapokei then ananiandikia tafadhal niongezee hela, au kwa sababu anajua nampenda.? Naomben ushauri jaman. What can i do 4 her.?

What a f**k!!.......if i was near i'd have whipped ur silly behind........why....? U keep doing wrong things after messing up the first time?..........she is not interested into you at all.....the first mistake is declaring your feeling like a wusy boy too soon......after that u keep doing it again and again........attraction does not work out that way!.......a lot of loosers may be giving her money and vouchers now and then....so u r no different to her.....she treats u the same like them!.......so wise up,learn to attract women naturally not by material thingz!
Next tym when u feel like loosing your senses like this, take a nail and hammer and put it on your foot and smash the hammer
 

arabianfalcon

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
2,291
1,195
usimutumie vocha
mwambie muonane ndo utampas pesa ya vocha...

mkionana mwambie live biashara ya kugharamia mwanamke ambae huna uhakika ni wako au sio
huwezi.....akujibu moja
wako au sio wako....

mwanaume sometimes unatakiwa ku command..sio kubembeleza tu daily...
Ahhh Boss weye ebu wacha mwezio atoe ,unajuaje kaanza kutangazia kama anazo mtumiaji tuu ndio hayuko? na basi kwani unadhani kaombwa vocha ya hela nyingi ah sibasi tu na yeye mchungu na vipesa vyake,katakia nn kama mambo ya watu hayawezi.....
 

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
3,618
2,000
Jaman wana jamvi kuna binti nilitokea kumpenda nikamweleza akakubali, lkn cha kushangaza kila nikimpigia cm hapokei then ananiandikia tafadhal niongezee hela, au kwa sababu anajua nampenda.? Naomben ushauri jaman. What can i do 4 her.?
Nikwambie kitu rafiki yangu, huyo mdada hakutaki hata bure, kula kona kabla hujapata kichaa. Siku hizi hatuwambii wanaume sikutaki, unamuomba mawe tu kila kukikcha huna muda wa kumjulia hali ukibeep akipiga unamwambia hela, message hela!!

We ni mtu mzima! umenielewa sawa.
 

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
3,618
2,000
What a f**k!!.......if i was near i'd have whipped ur silly behind........why....? U keep doing wrong things after messing up the first time?..........she is not interested into you at all.....the first mistake is declaring your feeling like a wusy boy too soon......after that u keep doing it again and again........attraction does not work out that way!.......a lot of loosers may be giving her money and vouchers now and then....so u r no different to her.....she treats u the same like them!.......so wise up,learn to attract women naturally not by material thingz!
Next tym when u feel like loosing your senses like this, take a nail and hammer and put it on your foot and smash the hammer

lazima yamekukuta the way unavyong'aka du!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom