Jamaa Amfuturu Mke wa Mtu Jioni Hii

Jamaa Amfuturu Mke wa Mtu Jioni Hii

Mteja anaenda Studio kurecord na demu hafu then wanaachiwa room wafanye ufuska! Huyo sio mteja huyo atakua Producer au mwenye Studio, hao ndo Wanawake Babu yangu alikua anawaita Mashetani.
 
.....amempa mke wake hela sh 30,000/= kwa ajili ya kwenda Kariakoo kufanya manunuzi ya maandalizi ya sikukuu ya Idd; vyakula, nguo za watoto (maana amedai kuwa na watoto watatu), ikiwemo nguo za mkewe (alitaja gauni), ...

Sasa huyu mburula aliyemegewa mkewe, hiyo 30,000/- itatosha matumizi yote yalioorodheshwa hapo juu? Au tarakimu zimekosewa? Hio 30K hata nguo za watoto t haitoshi, sembuse msosi na nguo za mkewe?
 
Wanawake wanafuata tgo nje ya ndoa. Nyie endeleeni kusema ni dhambi ndani ya ndoa.
 
Wakuu,

Mme wa mama aliyefumaniwa amedai kwamba, majira ya saa saba mchana amempa mke wake hela sh 30,000/= kwa ajili ya kwenda Kariakoo kufanya manunuzi ya maandalizi ya sikukuu ya Idd; vyakula, nguo za watoto (maana amedai kuwa na watoto watatu), ikiwemo nguo za mkewe (alitaja gauni), lakini baadae, mida ya saa tisa na nusu alipewa taarifa na rafiki yake wa karibu kwamba mke wake ameonekana maeneo hayo, ndipo alipotafuta wenzake na kuamua kuja kupavamia mahali hapo.
Amepata mke mjasiriamali, aliangalia hela aliyopewa akapiga hesabu ya bajeti nzima inayotakiwa ni kubwa kuliko hiyo hela. Alichofanya ni kutafuta namna ya kufidia tofauti iliyojitokeza ili mzee ale vinono siku ya sikukuu.
 
Kuta pochi, khanga na vingine lakini sio pichu MAANA UKISHAIONA HIO IMEVULIWA kabisa inathibitisha bila shaka kwamba na NYOKA alipenya pangone, saa alipenya mara ya ngapi au katema mate mara ngapi ni siri ya nyoka na mtemewa mate

CC: Paloma njoo uone huku dada
 
Last edited by a moderator:
Mmmh maskini inauma baba wa watu hadi kutoa machozi ukute mwenyewe anajituma sana kuhudumia familia yake na kumpenda mke wake af mke ndo hivyo.....mmmm acheni!
Hiyo 30 thou kwa maisha ya kawaida inatosha na sidhani kama ndo inahalalisha mke kutoka nje ya ndoa hizo ni tamaa zake mxiuuuu!
 
Mwenyeezi Mungu atampa subra huyo mume. Ni habari nzito sana.

Da' Faiza kumbe nawe huwa wapita huku!

Anyway ni habari mbaya kwa mume. Kwangu mimi huwa nasema siwezi kamwe kwenda kufanya fumanizi. Madam bibie kaamua kwenda nje, manake sina thamani tena kwake, hivyo suluhu ni kumwacha tu aende bila mikwaruzano. Hakuna haja ya kuwapa watu faida ya kujua madhila ya kinyumba.
 
Da' Faiza kumbe nawe huwa wapita huku!

Anyway ni habari mbaya kwa mume. Kwangu mimi huwa nasema siwezi kamwe kwenda kufanya fumanizi. Madam bibie kaamua kwenda nje, manake sina thamani tena kwake, hivyo suluhu ni kumwacha tu aende bila mikwaruzano. Hakuna haja ya kuwapa watu faida ya kujua madhila ya kinyumba.

Huo ndio ulikuwa uamuzi wa maana zaidi.
 
Back
Top Bottom