Jakaya Kikwete akizungumzia mtandao

Jakaya Kikwete akizungumzia mtandao

Hivi wale mitume kumi na mbili wakimpinga ufisadi wakiwemo lucas, seleli, victor mwambalaswa, aloyce kimaro ongeza na reginald mengi hawa walikuwa mtandao gani? Maana walichachamaa sana kiasi cha kufanya chama chao kigawanyike kimaadili na usafi
 
Mak Y embe baada ya ripot ya rich of monduli
Low of asa baada kuuacha uwazir
Men in mbe baada kuvuma zile sauti na kina jamaa wa mtama na makamu mwenyekit mstaafu wa chama
List n ndefu sana kama utaunganisha dot kwa haya yanayoendelea Leo.


Wanasema kuiba sio kubaya basi hzo pesa zije kwenye mzunguko hata walalahoi wapate mkate.
 
Mtandao ni zao la Rostam Aziz na Rip Edward Lowassa !!!

Wengine wote wameukuta akiwemo Jakaya na Rip Benjamin William Mpaka !!

Mtandao lengo lake kuu nini kumwingiza Edward Lowassa Ikulu kivyovyote. !!

Baada ya rip MWALIMU Nyerere kudaiwa kumkataa Edward Lowassa.!!

kwakuzingatia ya Samuel Malecela Rostam Aziz
na Lowassa Wakasuka mipango ya kuwa na Mtandao ya hatari ndani ya CCM lengo EDO au waweka Viongozi wanao wataka wao MADILI yao makubwa yasonge mbele!!!

baada kifo cha Nyerere 1998 Lowassa na Rostam waliamini sasa njia nyeupe ya kwenda Ikulu EDO.

kwaiyo Mtandao ukaendelea kumsapot Benjamin Uchaguzi wa 2000 to 2005 kumalidhia miaka yake 10!!!

Apo Mtandao Ukasimama na Jakaya 2005 to 2015 ukadhani chini ya Jakaya ambaye pia ni Rafiki mkubwa wa Edward Lowassa !!!

tena Jakaya kampa UWaziri Mkuu EDO CCM ipo chini ya Mtandao wao Wakaamini kutoka 2015 to 2025 Edward Lowassa ndio RAIS wa Nchi kwa 100%

✍️💩👹👺Zimwi likatokea kukaibuka mgogoro Mkubwa wa Richmond MEDIA za kipindi kile habari ni Richmond tangu mgogoro wa Richmond Shida ikaanzia hapo!!!

Mgogoro ukapelekea kujiuzulu kwa U P.M Edward Lowassa ya Uwaziri Mkuu !! nayeye Rostam akaja kujiuzulu. Ubunge wa IGUNGA kwakujivua Gamba baada ya kuchoka kuitwa Gamba la kifisadi chini ya CCM ya Jakaya kikwete !!!

toka apo hakuna maelewano kati ya. JAKAYA na Rostam.

Sijawai kuwaona wakiwa pamoja ni paka na panya !!!

kwaiyo JAKAYA ndio kupambania kuuvunja Mtandao ulikuwa mkali sana kina Kimbisa uyu uyu Emanuel Nchimbi Makamu wa Sasa wa Rais mwana Mama Sofia Simba UWT !!!

Mtandao ulikuwa unatisha !!+
kinoma Jakaya apewe mauwa mengi!!!

ni wajinga wasioelewa Jakaya au wanajua lkn wapo kufanya propaganda zao!!!

kasaidia kazi ya kuuvunja uwo mtandao kamkwamisha Edward Lowassa na Badala yake tukaondoka na JPM 2015 to 2025 !!

ila watu Uwelewa wao upo Chini sana
Kumbukeni kidogo rip JPM baada ya kukutana na Rip Edward Lowassa na Lowassa kurejea CCM siku iyo !!!

nini kilifatia apo ni kuonana kwa JPM na Rostam AZIZ kabla yake Rostam alikuwa nikama TZ hayupo vile !!!

so Jibu nikwamba Edward Lowassa na Rostam ndio wenye Mtandao
sio Jakaya

Na Rostam, na Jakaya ,sio marafiki kabisa.
Polepole wakupewa pole tu sio wa kumwamini kwasasa..
 
Back
Top Bottom