Ivi wewe unatabia gani...?!

Ivi wewe unatabia gani...?!

Mie ya kwanza aisee!utafikiri unanijua!raha yetu sie huwa hatupati shida hata iwe ugenin!
 
tabia yangu inategemea na mazingira nitakayoyakuta hapo
 
Nimependa jina lako kuliko thread. Vodka Mmmhhhhh 🙂
 
Namba 1, 2 na 4 kutegemeana na mazingira niliyopo, sababu inayoniweka pale pia aina ya watu wanaonizunguka.
 
wewe utakuwa huna msimamo,bila shaka

kuna group 4..
Sasa unadhani haiwezekani katika binadamu Bil ngapi sijui walipo duniani kama inawezekana kuwa na characters za kila group walau mbili? Basi inawezekana!
 
Namba 1, 2 na 4 kutegemeana na mazingira niliyopo, sababu inayoniweka pale pia aina ya watu wanaonizunguka.
other factors remain constant...Hata ivyo kila theory ina critisms
 
Back
Top Bottom