Ivi wewe unatabia gani...?!

Ivi wewe unatabia gani...?!

Mimi na tabia kama yako tu,,sio kabisaa lakini hatujapishana sana
 
mi ya pili.hadi watu wanashindwaga kunipa hai!
 
tabia yangu huenda na mazingira yaliyopo kwa wakati uliopo
 
ha ha ha mkuu huoni hujulikani kwa sababu ya kutoonekana unapoishi? hapa inazungumziwa ile hali ya mtu kuwepo lakini hajichanganyi kabisa na wenzake hivyo inakuwa ngumu kumjua. hii yako hapana mkuu sijaichukulia kama tabia yako. ni ratibu yako tuu kutoka na kuingia unapoishi iko tait
yapiliiii....ninapoo kaaa sasaa nina miak miwili hakunaa m2 anae nijuaa zaidi ya kunionaa,natokaaa kumi na mbiliii asubui na rudii 5 usiku.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom