ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

acha uongo.
Amemaliza udom
2013 30 JUNE
B.A INTERNATIONAL RELATION
RUM YKE ILIKUA #1008 BLOCK 5
RUM MATE WA FIDELIA MALICK, CATTY
NA NEEMA CHIZI.

Alikua bingwa wa vinongo kwenye pepa.
Lol

Hahaaaaaa!huo sio uongo ulio kamilika kabisa coz unakaribiana na ukweli 2012 na 2013 si kitu huenda ni kusahahu kidogo tu ,,ila angekuwa muongo kabisa kabisa kama angesema mwaka 2001
 
Ebwana ni kweli it was 2013 ilikua typing error ila she was smart acha kumkandia maake cjawaimckia kwenye supplementary za darasa le2!
 
Kama kilio hakikuhusu kaa pembeni tafuta kinacho kuhusu uanze kulia ,ndio mana wewwe unaweza ukawa analia maisha magumu lakini kuna mwenzio analia kachoka kubadilishiwa gari kila siku jipya.

Hujasema Kilio changu wala chako unaposema Kilio cha Watanzania nadhani unamaanisha majority ya Watu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania..., na mimi ninakuhakikishia 99.99% ya watanzania hawajui hata kama kuna kiumbe kama huyu let alone kutizama TV au ITV
 
Hujasema Kilio changu wala chako unaposema Kilio cha Watanzania nadhani unamaanisha majority ya Watu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania..., na mimi ninakuhakikishia 99.99% ya watanzania hawajui hata kama kuna kiumbe kama huyu let alone kutizama TV au ITV

Usha ambiwa kilii kama hakikuhusu kaa pemben kinao wahusu wataendwelea kulia ,kwani vip?we kama unakilio chako endelea kulia huko huko au!!
 
Picha ya nini tena, kwani wataka mchumba" wameolewa wale usijisumbue
 
Ufoo saro atasoma lini taarifa ya habari?
 
Ebwana ni kweli it was 2013 ilikua typing error ila she was smart acha kumkandia maake cjawaimckia kwenye supplementary za darasa le2!

afu we mbona unamtetea sana?
Political science 1 na Political science 2 first year alipiga sapu.
Za DR. Rashid

kwani sap ni kitu cha ajabu?
Hata ivyo watoto wa I.R kozi zenu zilikua mayai mayai tuu
kwann mpate sapu?

No one is perfect
she is smart kwenye ku flow habari ITV
ila kwenye GODORO na Mengine
kawaida sana.
 
Hahaaaaaa!huo sio uongo ulio kamilika kabisa coz unakaribiana na ukweli 2012 na 2013 si kitu huenda ni kusahahu kidogo tu ,,ila angekuwa muongo kabisa kabisa kama angesema mwaka 2001

uongo ni uongo tu
ukamilike wala usikamilike unabaki kuwa uongo.

We uyu kakutuma nini umpigie
debe? Maana naona leo siku nzima ni jacki jacki
 
uongo ni uongo tu
ukamilike wala usikamilike unabaki kuwa uongo.

We uyu kakutuma nini umpigie
debe? Maana naona leo siku nzima ni jacki jacki

mh!sasa unawambiaje wenzio waongo wakati hata wewe ni muongo pia tena sana. Hiyo siku nzima unayo ogelea wewe ni ipi wakati hata siku haijesha?
 
Mbona sijaona lolote la ajabu kumuhusu huyu dada? Bora Fatma Almasi Nyangasa akiwa anatangaza moyo wangu hustuka mara moja moja......

aiseeee kama kuna mtu ana ujua mtandao wenye member wenye vituko kuzidi jf anijuze daaaaa.
JF DAIMA
 
Dada silemu Jackline hongera sana sana tena sana.For the first time jana umeingia studio na umeonyesha kujiamini,unasoma vizuri na wadau tunakuelewa.Wewe ni wa tofauti sana kuna Dada mmoja anaitwa ZAINABU CHONDO alishawahi kusoma mara nyingi lakini hakujiamini,hakuonesha kubadilika,kila saa yeye ni kukosea tu.Wewe una kipaji cha pekee dada huna tofauti na wakongwe Double G- na ABDALLAH MWAIPAYA..Upo juu mno nakutabiria nyota njema na unakoelekea utakuwa supper brand no.1 ITV presenter.

ONGEZA JUHUDI DADA.

Bila shaka mwekezaji mzawa Reginald Mengi naye atakuwa considerate kukufikiria hata kwenye malipo. Maana kuuza sura huku maslahi duni haifai hata kidogo!
 
Kuna jemba moja inaitwa BAKARI SIMBEYI nadhani sielewagi huyu mtu kwanini anapewa kusoma habari yan hawezi kabisa, hanakosea, sauti mbaya .....ni balah sanaaaa

Joyce Mahavile Deo rweyunga

kumbe na wewe umeona ee yaani ansoma taarifa ya habari kama anazungumza na jirani yake vile!
 
Last edited by a moderator:
1.6.JPG
 
Mbona sijaona lolote la ajabu kumuhusu huyu dada? Bora Fatma Almasi Nyangasa akiwa anatangaza moyo wangu hustuka mara moja moja......

Huyu Fatma angekuwa hajaolewa dah yaani dah
 
Back
Top Bottom