ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

Mimi napenda sana jinsi anavyowasiliasha habari na kwa kweli nilifurahi sana kumuona akisoma taarifa ya habari it show that she is growing in her career kama nilivyowahi kumsisitiza huko nyuma namuomba sana aongeze bidii ajitume asibetweke na apende kujifunza kila siku asifanye kazi kwa mazoea kama walivyo watanzania wengi na ikibidi ajitahidi kusoma ili aongeze maarifa ili awe anajua vitu vingi:dada jackline kama ukizingatia hayo utafika mbali because i can see something potential on you na nitakuwa nakuombea.
 
Reception muhimu, inavutia hata kuangalia taarifa ya habari.. nadhani idadi ya waangalia taarifa ya habari ITV itaongezeka..
 
Mwenzenu kakaangwa pale hamna kitu anasugua benchi jua kali bora huku mtaani alikuwa anasainisaini viposho na nauli anapata,inabidi ujenzi usimame sasa aanze kufanya kazi na kusubiri mwisho wa mwezi.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Mwenzenu kakaangwa pale hamna kitu anasugua benchi jua kali bora huku mtaani alikuwa anasainisaini viposho na nauli anapata,inabidi ujenzi usimame sasa aanze kufanya kazi na kusubiri mwisho wa mw

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
Inakuhusu?
 
Akatangaze na kipimajoto ili
tuone na sehemu za nyonga mashalah kama amebarikiwa neema za mwenyezi
Mungu kama Fatma Nyangasa.
Kwa kweli mimi hata huwa siuoni huo mvuto alionao. kwa upande wangu hamfikii kwa mbali sana Fatma A Nyangasa! labda kama ana nyota ya free-mason.
 
Kweli kama ni hivi tusitegemee pato la Taifa kukua kwa miaka 20 ijayo pamoja na kuwa na gesi.. Tunawaza nini wa TZ...??? Tungekuwa tunafuatilia mambo mengine kwa undani namna hii wala tusingekuwa tunaibiwa kwenye mikataba mibovu kama hii. Ningewaona wa maana kama tungekuwa tunafuatilia na kuchambua mikataba 19 aliyosign Rais wa China alipokuja Tanzania, ambayo mpaka sasa hatuijui kuliko kuwachambua wadada tena wake wa watu!!!
 
Mbona sijaona lolote la ajabu kumuhusu huyu dada? Bora Fatma Almasi Nyangasa akiwa anatangaza moyo wangu hustuka mara moja moja......

Inategemeana na wewe huwa una focus kwenye nini unapo tizama habari lakini mimi focus yangu kubwa ni kwenye uwasilishaji wake wa habari tu basi!! Hayo mengine mie siyajui,
 
Kweli kama ni hivi tusitegemee pato la Taifa kukua kwa miaka 20 ijayo pamoja na kuwa na gesi.. Tunawaza nini wa TZ...??? Tungekuwa tunafuatilia mambo mengine kwa undani namna hii wala tusingekuwa tunaibiwa kwenye mikataba mibovu kama hii. Ningewaona wa maana kama tungekuwa tunafuatilia na kuchambua mikataba 19 aliyosign Rais wa China alipokuja Tanzania, ambayo mpaka sasa hatuijui kuliko kuwachambua wadada tena wake wa watu!!!

Hata ukiijadili mikatamba hiyo aliyo saini baba Riz1 utafanya nini mtu kama wewe?? zaidi ya kupoteza mda wako bure!!tanzania hii mwananchi wa chini hana nguvu yoyote kujadili maswala kama hayo sababu hata ukijadili hakuna impact yeyote itakayo tokea baada ya hayo majadiliano ,,sasa si bora hata kumjadili mdada anaye wasilisha vizuri taarifa ya habari coz impact inaweza kuonekana kwa yeye kuongeza juhudi walau amfikie FATMA ALMASI NYANGASA.?
 
Hebu wekeni picha ili na sisi tusio na Tiivii pia tumuone japo sura yake.... Na huyo Fatuma pia tumjue kwa picha.

Pliiiz....!!
 
Hebu wekeni picha ili na sisi tusio na Tiivii pia tumuone japo sura yake.... Na huyo Fatuma pia tumjue kwa picha.

Pliiiz....!!

Tatizo picha yake haipo google wala kwenye page ya itv, sasa wayaieka waitoe wapi tena?
 
Hebu wekeni picha ili na sisi tusio na Tiivii pia tumuone japo sura yake.... Na huyo Fatuma pia tumjue kwa picha.

Pliiiz....!!

Kinacho ingelewa hapa sio urembo bali uwasilishaji wake wa habari tuu basi! Kusu urembo bado ko hajamfikia F.A.NYANGASA
 
Mimi sikuzote huamini kwamba msichana mzuri na mrembo ni mke wangu/wako tu ndiyo maana ulimchagua yeye kati ya wasichana mamilioni....hivyo sifia chako usisubiri mwanaume mwenzio akisifie. Yawezekana akawa mrembo, lakini urembo wa sura siyo tija kwani tumeona hata warembo walioshinda miss TZ ambao kwa mtazamo wa macho tunaweza kuaminishwa kuwa ndiyo wazuri sana ki mwonekano lakini baadhi yao tumewashuhudia wakifanya mambo ya ajabu....nasisitiza mrembo ni mke wangu / wako tu...
 
Kama mnayemsema ndiye mtangazaji wa taarifa ya habari wa jana jioni ITV basi anahitaji coaching fupi hasa kuhusiana na kutuliza "mchezo wa uso" (facial expressions) anapokuwa studio. Naona bado ana mtazamo wa kutangaza matukio ya mtaani ambayo huvutia kwa mtangazaji kuweka mbwembwe nyingi za maneno na uso (dramatization). Studio ni mazingira tofauti yanayohitaji utulivu zaidi. Alikuwa akichezesha uso mno kama vile anatoa taarifa ya matukio. Vinginevyo, si mtangazaji mbaya.
 
Kama mnayemsema ndiye mtangazaji wa taarifa ya habari wa jana jioni ITV basi anahitaji coaching fupi hasa kuhusiana na kutuliza "mchezo wa uso" (facial expressions) anapokuwa studio. Naona bado ana mtazamo wa kutangaza matukio ya mtaani ambayo huvutia kwa mtangazaji kuweka mbwembwe nyingi za maneno na uso (dramatization). Studio ni mazingira tofauti yanayohitaji utulivu zaidi. Alikuwa akichezesha uso mno kama vile anatoa taarifa ya matukio. Vinginevyo, si mtangazaji mbaya.
nafikiri wewe ndio umeielewa mada vyema na umechangia vile inavyo stahili. Nashangaa watu wameenda kwenye urembo wakati hiyo sio mada husika. Asante kiongozi hilo ulilo ongea hata mimi nimeliona naona kama anapitia humu atachukua kama ushauri
 
Hata wenye sura mbaya wameweza kuvunja record za dunia wamo kwenye GUINESS WORLD RECORDS
952562-tang-shuquan.jpg
 
Kuna morons uko busega changieni tigo pesa tutume namba yangu ileile
 
Mbona sijaona lolote la ajabu kumuhusu huyu dada? Bora Fatma Almasi Nyangasa akiwa anatangaza moyo wangu hustuka mara moja moja......

Mwambie basi huyo mtu wako naye awe anakohoa kwanza kabla hajaanza kutangaza?? Mtangazaji utafikri ana makohozi kwenye koromeo!!!!
 
Back
Top Bottom