ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

weka picha wengine hata hiyo itv huwa hatuangalii


Utauangaliaje wakati wewe no mzee wa mikataba feki? Watu wa sampuli yako TBC ndio chaguo lenu na inwafaa sababu inajua kuwabeba!
 
Kama na hiki kilikuwa Kilio cha Watanzania basi Watanzania tumekosa vilio vya kulilia na inabidi tushukuru
 
Dada silemu Jackline hongera sana sana tena sana.For the first time jana umeingia studio na umeonyesha kujiamini,unasoma vizuri na wadau tunakuelewa.Wewe ni wa tofauti sana kuna Dada mmoja anaitwa ZAINABU CHONDO alishawahi kusoma mara nyingi lakini hakujiamini,hakuonesha kubadilika,kila saa yeye ni kukosea tu.Wewe una kipaji cha pekee dada huna tofauti na wakongwe Double G- na ABDALLAH MWAIPAYA..Upo juu mno nakutabiria nyota njema na unakoelekea utakuwa supper brand no.1 ITV presenter.

ONGEZA JUHUDI DADA.
 
Kama na hiki kilikuwa Kilio cha Watanzania basi Watanzania tumekosa vilio vya kulilia na inabidi tushukuru

Kama kilio hakikuhusu kaa pembeni tafuta kinacho kuhusu uanze kulia ,ndio mana wewwe unaweza ukawa analia maisha magumu lakini kuna mwenzio analia kachoka kubadilishiwa gari kila siku jipya.
 
Dada silemu Jackline hongera sana sana tena sana.For the first time jana umeingia studio na umeonyesha kujiamini,unasoma vizuri na wadau tunakuelewa.Wewe ni wa tofauti sana kuna Dada mmoja anaitwa ZAINABU CHONDO alishawahi kusoma mara nyingi lakini hakujiamini,hakuonesha kubadilika,kila saa yeye ni kukosea tu.Wewe una kipaji cha pekee dada huna tofauti na wakongwe Double G- na ABDALLAH MWAIPAYA..Upo juu mno nakutabiria nyota njema na unakoelekea utakuwa supper brand no.1 ITV presenter.

ONGEZA JUHUDI DADA.

MKUMBUSHE PIA
akachonge lile PUA lake
lile pua limekaa vbaya.

Lile pua Ndo linanifanya mimi nikimuona tu fasta nabadili stesheni.
 
Akatangaze na kipimajoto ili tuone na sehemu za nyonga mashalah kama amebarikiwa neema za mwenyezi Mungu kama Fatma Nyangasa.
nyonga inaigiaje hapo?
 
MKUMBUSHE PIA
akachonge lile PUA lake
lile pua limekaa vbaya.

Lile pua Ndo linanifanya mimi nikimuona tu fasta nabadili stesheni.
wivu wa kijinga.kusoma habari na pua vinahusiana nini?? Acha wivu mwenzio akisifiwa kwa kazi nzuri wewe mmoja ukimchukia kwa sababu zako hasi halafu tisa wakampenda haidhuri kitu.
 
mi napenda anavyo wasilisha taarifa kwa umaridadi sana, kwakweli anastahili pongezi yupo vzr!
 
Dada silemu Jackline hongera sana sana tena sana.For the first time jana umeingia studio na umeonyesha kujiamini,unasoma vizuri na wadau tunakuelewa.Wewe ni wa tofauti sana kuna Dada mmoja anaitwa ZAINABU CHONDO alishawahi kusoma mara nyingi lakini hakujiamini,hakuonesha kubadilika,kila saa yeye ni kukosea tu.Wewe una kipaji cha pekee dada huna tofauti na wakongwe Double G- na ABDALLAH MWAIPAYA..Upo juu mno nakutabiria nyota njema na unakoelekea utakuwa supper brand no.1 ITV presenter.

ONGEZA JUHUDI DADA.

kweli anajiamini anavyosoma taarifa hata anaporipoti matukio pia anakushawishi uendelee kumsikiliza kwa makini zaidi, jacline silem ni jembe!
 
Nipeni namna ya kuweka picha humu niwawekee picha zake! She is so cute kwa wanaomponda! Ni skulmate wangu ! Nipeni procedures za kuattach pics humu niwawekee
 
Nipeni namna ya kuweka picha humu niwawekee picha zake! She is so cute kwa wanaomponda! Ni skulmate wangu ! Nipeni procedures za kuattach pics humu niwawekee

Click hapo palipo andikwa reply then click attachment then choose file halafu upload
 
Shukrani sana bwana loook 4 shading that light ! Ntawatumia soon! Alimaliza udom year 2012! She is down to earth!
 
uploadfromtaptalk1398075634952.jpg
 
Kuna jemba moja inaitwa BAKARI SIMBEYI nadhani sielewagi huyu mtu kwanini anapewa kusoma habari yan hawezi kabisa, hanakosea, sauti mbaya .....ni balah sanaaaa

Joyce Mahavile Deo rweyunga
 
Last edited by a moderator:
Kuna jemba moja inaitwa BAKARI SIMBEYI nadhani sielewagi huyu mtu kwanini anapewa kusoma habari yan hawezi kabisa, hanakosea, sauti mbaya .....ni balah sanaaaa

Joyce Mahavile Deo rweyunga

Watamtoa soon usijali mkuu hili linafahamika.
 
Last edited by a moderator:
But jackline's presentation as per yesterday was magnificent! I do admires her alot! Bravo miss jackline for extraordinary performance however with little experience
 
Shukrani sana bwana loook 4 shading that light ! Ntawatumia soon! Alimaliza udom year 2012! She is down to earth!

acha uongo.
Amemaliza udom
2013 30 JUNE
B.A INTERNATIONAL RELATION
RUM YKE ILIKUA #1008 BLOCK 5
RUM MATE WA FIDELIA MALICK, CATTY
NA NEEMA CHIZI.

Alikua bingwa wa vinongo kwenye pepa.
Lol
 
Back
Top Bottom