ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Posts
3,466
Reaction score
822
kuna mleta mada mmoja aliwahi kuleta uzi humu akiwaomba ITV kumpa nafasi j.silem kusoma habari za usiku na ombi leni limefanyiwa kazi mdada ndani ya jumba now!!
 
Tatizo wa kawaida sana kitandani!
(sitaki Maswali)

Ungekuwa msomi ulie elimika ungejibu ndani ya hoja lakini kwa vile usomi wako ni kama wa wafuasi na wanachama wa ccm ni halali yako kujibu nje ya mada.
 
Akatangaze na kipimajoto ili tuone na sehemu za nyonga mashalah kama amebarikiwa neema za mwenyezi Mungu kama Fatma Nyangasa.
 
Akatangaze na kipimajoto ili tuone na sehemu za nyonga mashalah kama amebarikiwa neema za mwenyezi Mungu kama Fatma Nyangasa.
natumaini mengi atalifikiria ombi lako.
 
Jamani pichaaa....wengine tuko mbali hatujawahi kumuona kwenye hizo tv za Tz
 
Mbona sijaona lolote la ajabu kumuhusu huyu dada? Bora Fatma Almasi Nyangasa akiwa anatangaza moyo wangu hustuka mara moja moja......
 
Back
Top Bottom