ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

ITV yasikia kilio cha watanzania ( jacline silem)

4.3.JPG

Hii picha haituhusu
 
Naanza kuamini sasa kwamba hii nchi watu wanashabikia vitu vya kijinga sana. Unachotaka ni habari au suraa ya mtu? Hovyo kabisa.
Nenda jukwaa la mahusiano kule uone, threads za kule zina coments nyingi sana, lakini tena nenda jukwaa la elimu kule threads za kule zina coments 5 zikizidi sana 10. Hii inaonesha ni jinsi gani tulivyo busy na mambo ya kipuuzi kuliko mambo muhimu ya kujenga!
 
Hujasema Kilio changu wala chako unaposema Kilio cha Watanzania nadhani unamaanisha majority ya Watu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania..., na mimi ninakuhakikishia 99.99% ya watanzania hawajui hata kama kuna kiumbe kama huyu let alone kutizama TV au ITV
Mbona me najua..
 
afu we mbona unamtetea sana?
Political science 1 na Political science 2 first year alipiga sapu.
Za DR. Rashid

kwani sap ni kitu cha ajabu?
Hata ivyo watoto wa I.R kozi zenu zilikua mayai mayai tuu
kwann mpate sapu?

No one is perfect
she is smart kwenye ku flow habari ITV
ila kwenye GODORO na Mengine
kawaida sana.
Acha majungu wewe,yote haya ili iweje?
 
kweli anajiamini anavyosoma taarifa hata anaporipoti matukio pia anakushawishi uendelee kumsikiliza kwa makini zaidi, jacline silem ni jembe!

Kuna siku niliwahi kumuona akiwa anatafuta habari na mpiga picha wake, tatizo lilikua kuandaa script ya kumalizia, yaani alirudia zaidi ya mara 12 kwa kua alikua anakosea kosea kuleta mpangilio sahihi script ile ya hitimisho. Hivyo inaonekana kua ni mzuri zaidi ktk kusoma taarifa kuliko kureport moja kwa moja.
 
kuna mleta mada mmoja aliwahi kuleta uzi humu akiwaomba ITV kumpa nafasi j.silem kusoma habari za usiku na ombi leni limefanyiwa kazi mdada ndani ya jumba now!!

Ni mimi niliyependekeza hilo na jana nikajua ombi langu limefanyiwa kazi. Kumbe ilikuwa dharura tu maana leo yuko mtaani akiripoti kama siku zote. Watupe Jacqueline wetu atusomee habari bwana; hadi usikivu unaongezeka. Mdada amesimama aisee, hadi raha.
 
​bado hujanijua kunguru mweusi we

We kimba kweli nikiwa kunguru mweusi wewe utakuwa nani ati!?? Kama si miye ndo ninaye kutagisha mayai!??huko kuatamia kusikufanye uwe na jazba na jogoo aliye kupanda, mdabida nini wewe?!?fanya kufunga kimya usijifanye unazijua kejeli papuchi mzinga weye.
 
Ni mimi niliyependekeza hilo na jana nikajua ombi langu limefanyiwa kazi. Kumbe ilikuwa dharura tu maana leo yuko mtaani akiripoti kama siku zote. Watupe Jacqueline wetu atusomee habari bwana; hadi usikivu unaongezeka. Mdada amesimama aisee, hadi raha.

Ha ha haaaaaa! Watakuwa walikuwa wanatest kwanza mkuu,
 
​bado hujanijua kunguru mweusi we

Mh! Nakusikitikia kiongozi wa aina hii, achana na mambo ya mitaani bana sio saizi yako, nimecheck profile yako hadi nikacheka ok! Am sorry bt chunga kinywa chako next time ,,kama ccm mmezoea kuwatisha wajumbe wa bunhe la katiba kukubaliana na matakwa yenu ,basi usitake kumtisha kila mtu hata usiye mjua, sawaa ee!, watisheni hao hao wasio jitambua wanao fuata mkumbo wa matakwa yenu yanayo lifilisi taifa la wadanganyika. ''Hahaaa! Eti bado hujanijua" hahaa umetishaaaa! Then nsha kusoma.
 
Ni mimi niliyependekeza hilo na jana nikajua ombi langu limefanyiwa kazi. Kumbe ilikuwa dharura tu maana leo yuko mtaani akiripoti kama siku zote. Watupe Jacqueline wetu atusomee habari bwana; hadi usikivu unaongezeka. Mdada amesimama aisee, hadi raha.

lakini mimi naona kule mtaani ndio anafiti zaidi anaporipoti matukio full matabasamu kama leo kwenye swali la kipimajoto, jembe lipo poa sana hili!
 
Akili isiyokuwa na akili!
 
Back
Top Bottom