ITV ndani ya DSTV via Channel 293 kuanzia kesho

ITV ndani ya DSTV via Channel 293 kuanzia kesho

wewe unafikili wa TZ wote wanauwezo wa kununua ving'amuzi vya kulipia kama iyo DSTV watu wengi wapo startimes na digitek kwasababu hakuna malipo ya lazima lakini unapata channel nzuri za bongo

Its a free country unachagua unapopenda, ukipenda star times, ting, digitek unanunua, ukipenda dstv unanunua pia.
Dstv wana package nyingi sana, ni wewe na uwezo wako, ukitaka premium jiandalie 80$ kwa mwezi.
 
Sasa ITV ndani ya DSTV izaa namba 293 au chaneli namba 293.Kazi kwako DSTV SO MUCH MORE
 
Its a gud news really but, nadhan wangeongeza Ubora wa matangazo yao ili kuendana na soko ..
 
Dah hapo Mengi na team yake wamefanya mambo, tulikuwa tunalazimika kuwa na ving'amuzi viwili sababu ukiwa na Dstv no Itv,
 
Nimetaharuki kwenye hiki king'amuzi changu cha Dstv kuona chanel ya ITV imo tena wameandika is coming soon...safi sana mmetutendea haki sisi wenye DSTV. Nasubiri hiyo tr.2 nipate taarifa ya habari iliyo shiba....nikimaliza hapo natune Star tv BBC Live
 
Nimetaharuki kwenye hiki king'amuzi changu cha Dstv kuona chanel ya ITV imo yena wameandika is coming soon...safi sana mmetutendea haki sisi wenye Dstv.nasubiri hiyo tr.2 nipate taarifa ya habari iliyo shiba....nikimaliza hapo natune Star tv BBC Live
Watanzania kibao tumefurahishwa na #ITV kuingia mkataba na DSTV,walichelewa sana kutekeleza hili,anyway Kingamuzi changu cha DSTV kimeongezewa Uhai,
 
Nimetaharuki kwenye hiki king'amuzi changu cha Dstv kuona chanel ya ITV imo tena wameandika is coming soon...
Nadhani itaanza kuonekana saa tano kamili
 

Attachments

  • 1417505840561.jpg
    1417505840561.jpg
    40.5 KB · Views: 207
ITV itaanza kuonekana DSTV kuanzia kesho! Ila sijajua itakuwa chaneli gani, tusubirie hiyo kesho
Very good news indeed! Thank you very much ITV and DSTV sasa ntaanza kuona thamani ya pesa yangu ambayo nimekuwa nailipa dstv huku nkiacha tbc nyumbani na kwenda bar kutizama news ITV. wale ma bar maid ambao nimekuwa nawasumbua waniwekee ITV habari sasa kwa heriiiiiiiiiiiiii!
 
Dr. Mengi peoples' power ipo na wewe, kanyaga twende kizuizi kiwe sky tu....
 
Back
Top Bottom