ITV ndani ya DSTV via Channel 293 kuanzia kesho

ITV ndani ya DSTV via Channel 293 kuanzia kesho

Jamaa ni mbinafsi sana ila atakuwa amejifunza kutokea STAR TV sio brand tv lakini inafanya mambo yake kibrand ha ha ha ha
 
Hapo safi Dr Mengi. Tupo pamoja!!.

Kwaheri Star Times na sera zenu zakulinda TBC, CCM na ufisadi Tanzania
 
Wakuu ! Kwani ni king'amuzi kipi bora kuliko vyote nchini ?
 
Bila shaka EATV itafuatia.......I like this
 
Bora wamejiunga, itakuwa vizuri sana
 
Imechelewa sana hii...safi sana DSTV na ITV
Hongera wote waliofikia uamuzi huu!
 
Back
Top Bottom