ITV ndani ya DSTV via Channel 293 kuanzia kesho

ITV ndani ya DSTV via Channel 293 kuanzia kesho

Kitu kimeshaingia tayari

Uzuri wa ITV unaweza kuona ni kipindi gani kilichopo hewani na ni kipindi gani kitakachofuata tofauti na Channels zingine za Tanzania zilizopo kwenye DStv
 

Attachments

  • 1417508132679.jpg
    1417508132679.jpg
    55.7 KB · Views: 191
  • 1417508149174.jpg
    1417508149174.jpg
    48 KB · Views: 182
  • 1417508163518.jpg
    1417508163518.jpg
    50.6 KB · Views: 185
  • 1417508181254.jpg
    1417508181254.jpg
    59.5 KB · Views: 192
Kitu Azamu bwana DSTV kitu gani????? maana huko zaidi ya chanel inayo onyesha big brother vingine vyote unapata tena kwa bei nafuu kabisa Tsh 12,500/=
 
naona mambo yamenoga tayari ITV ipo hewani naangalia hapa safii sana wahusika
 
Uzuri wa ITV unaweza kuona ni kipindi gani kilichopo hewani na ni kipindi gani kitakachofuata tofauti na Channels zingine za Tanzania zilizopo kwenye DStv

Kwa hilo wamejittaidi TV zote East Africa hazionyeshagi kipindi kinachofuata
 
Mmh...kifurushi kinachoonesha supersports nadhani ni zaidi ya 100,000. Hicho cha 17,000 ni basic tv channels.

Mkuu kuna kile cha compact plus ambacho gharama yake ni Tshs. 92,000/= ambacho kinaonyesha supersport 3, 7 na 9 na supersport select 2.. Sema kwa upande movie channels ndo wamebana sana..
 
Back
Top Bottom