ITV leo hakuna taarifa ya mikutano ya Lissu?

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Dec 26, 2014
1,817
2,000
Wanabodi habari ya majukumu?

Nipo naangalia taarifa ya habari ya ITV naona leo hakuna taarifa ya mikutano ya Lissu. Je, leo Mh Lissu hakufanya mikutano?

ITV ni vizuri muwe mnatupa taarifa mapema siku ambazo hakuna taarifa za Lissu tusiwetunapoteza muda, angalau tuwe tunafanya mambo mengine.
 

mmakinitz

Senior Member
Sep 16, 2020
127
500
Kituo cha ITV nini kimetokea leo ni siku ya tatu mfululizo kwenye taarifa yenu ya habari ya saa 2 usiku hamtangazi habari kuhusu mikutano ya kampeni ya mgombea urais kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo mhe. Tundu Antiphas Lissu.

Mara ya mwisho kurusha habari za kampeni za mgombea huyu ilikuwa ni mikutano yake aliyofanya mkoani Tanga kabla hajakwenda kisiwani Pemba.

Ila ITV mmekuwa mkiendelea kurusha habari za mikutano ya kampeni ya wagombea wengine wote isipokuwa mgombea huyu kupitia chadema. Nini kimetokea ITV?

Naomba kuwasilisha.
 

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Dec 26, 2014
1,817
2,000
kituo cha ITV nini kimetokea leo ni siku ya tatu mfululizo kwenye taarifa yenu ya habari ya saa 2 usiku hamtangazi habari kuhusu mikutano ya kampeni ya mgombea urais kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo mhe. Tundu Antiphas Lissu...
Taafadhali ITV ni ninyi mlikuwa mmebaki angalau kutupatia taarifa za Lissu kwenye taarifa za habari.Nini kimewakumba?.
 

IDEGENDA

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
2,482
2,000
Huwezi kuweka taarifa za msaliti.

Tukiwambaia Amsterdam anamharibia Lisu mnakataa
 

Lombo

JF-Expert Member
Jan 21, 2011
4,190
2,000
Kituo cha ITV nini kimetokea leo ni siku ya tatu mfululizo kwenye taarifa yenu ya habari ya saa 2 usiku hamtangazi habari kuhusu mikutano ya kampeni ya mgombea urais kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo mhe.

Tundu Antiphas Lissu. mara ya mwisho kurusha habari za kampeni za mgombea huyu ilikuwa ni mikutano yake aliyofanya mkoani Tanga kabla hajakwenda kisiwani Pemba.

Ila ITV mmekuwa mkiendelea kurusha habari za mikutano ya kampeni ya wagombea wengine wote isipokuwa mgombea huyu kupitia chadema. Nini kimetokea ITV?

Naomba kuwasilisha
Mkuu hapa Kati walijitutumua kidogo ...Ila tangu Mwamba Sheikh Ponda aingie uwanjani ITV wame mute!
Mtumikie Kafiri update mradi wako?!
 

Joselela

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,631
2,000
Hadi sasa Magufuli anaongoza kwa 85% ✓, .. endelea kupiga kura yako kabla ya tarehe 28 kupitia Piga Kura: Nani atashinda Urais Uchaguzi Mkuu 2020? View attachment 1610994
Screenshot_20201024-183545.jpg
 

NAFIKIRE

JF-Expert Member
Sep 5, 2014
557
500
ITV...kwa mikoa ya kanda ya ziwa wanakubalika Sana..na taarifa yao ya Habari inaangaliwa Sana..Ni Bora kituo kikawatendea haki watazamaji wake wote..wasioneshe kuegemea upande wowote..wasimame katikati..na watoe taarifa zao kwa weledi mkubwa kwani zinawafikia watu wengi sana..
Kikubwa watunze maadili yao ya kazi na wawe chachu ya kujenga umoja na amani ya nchi yetu bila ubaguzi..
 

OHA

Member
Aug 20, 2013
12
45
Wanabodi habari ya majukumu?

Nipo naangalia taarifa ya habari ya ITV, naona leo hakuna taarifa ya mikutano ya Lissu. Je, leo Mh Lissu hakufanya mikutano?

ITV ni vizuri muwe mnatupa taarifa mapema siku ambazo hakuna taarifa za Lissu tusiwetunapoteza muda, angalau tuwe tunafanya mambo mengine.
Kwani bado huwa unaangalia


Sent from my Redmi Note 4 using JamiiForums mobile app
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,656
2,000
Kundi la CCM linaloisaidia Chadema ni kundi kubwa kwelikweli mpaka Magufuli ang'oke kwa udi na uvumba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom