The mission 2017
JF-Expert Member
- Aug 14, 2017
- 6,313
- 14,393
Maisha ndio haya, kula bata , kula bia, MUHIMBILI na Mloganzila wameleta mashine mpya za Dialysis, na Bima ita cover.
Wasipate kizingizio 😁
Maisha ndio haya, kula bata , kula bia, MUHIMBILI na Mloganzila wameleta mashine mpya za Dialysis, na Bima ita cover.
Kwanza tukiwa bar ulileta habari za tunamaliza pesa ,sijui kujenga, nakunasa kofiNi kula bia tu, tutajenga tukifika huko tuendako.
Now ni kula maisha tu
Kula biaSisi wenye hela hatuendi bar wala club...
Hii ni zaidi ya disco na makelele ya bar na wadada wanaojipitishapitisha.....
View attachment 3585677
nenda kaupe mwili pole
kula Bia 🍻
Sisi wenye hela hatuendi bar wala club...
Hii ni zaidi ya disco na makelele ya bar na wadada wanaojipitishapitisha.....
Wivu , kanywe juice Azam huko🚮
View attachment 3585677
Safari tano una kaa Square, ila bado haujapendezaNipo kapa ningepiga hizo safari tano tu !
Savanna inapendwaSitumii hizo takataka. Beer yangu ni safari..nikikosa nitakunywa wine
Iko kazi mwanetu😀Kailoweka makao makuu ya utiyai Tz ( MYUT)View attachment 3585641
Sidhani kama wanaipenda. Ni vile wadada wa mjini wanataka kuonekana matawi flani😃Savanna inapendwa
Ila ni mbaya 😀😀
Kuna bar moja karatu nilikula savana kama 30 niliwaka hatari , sema nilichanganya na Castle milkSavanna inapendwa
Ila ni mbaya 😀😀
Focus kwenye lemon juice tu. Ila kifo pale pale 😀Maisha ndio haya, kula bata , kula bia, MUHIMBILI na Mloganzila wameleta mashine mpya za Dialysis, na Bima ita cover.
Hahaha na geo devie mkuu wa manabii🤣🤣🤣🤣 njoo tukaombe tupate upako