Itakuaje CHADEMA kikifutwa na msajili wa vyama?

Itakuaje CHADEMA kikifutwa na msajili wa vyama?

Helooooh

Swali tu hilo na naomba moderator hasifute wala asibadili kichwa cha habari

Chama kikifutwa na msajili wa vyama mtafanyaje?

Chadema kikifutwa kwa kanuni za nchi ninyi mtafanyaje? Wanachama na viongozi wa chadema

Mtasajili chama kingine au mtasusia maswala ya siasa

Mkisajili chama kingine mtakiitaje

Au mtaamia vyama vya siasa vingine

Moderator habari
Jaribuni muone nini kitatokea.
 
Back
Top Bottom