Wewe ni mwanaume?, uchokonozi wa lumumba wamekuacha?.Mama yako tutampa kura ya ndio wanaume wa taifa zima
Kama sio msajili kwanini ujadili yasiyokuhusu MkuuUna ni mention mm, mm sio msajili wa vyama mkuu
Hata ya kusimamisha shughuli za CHADEMA hujui ilifanyika huko huko mahakamani na maamuzi ya kutengua huko huko mahakamani, yasikushughulishe, kwa sababu kwa upande wako hata kikifutwa hautafaidika chochoteHaujui kama kesi ipo mahakaman chama kifutwe
Kama mwanch na ninataka ccm itoke madarakani lazima nihojiHata ya kusimamisha shughuli za CHADEMA hujui ilifanyika huko huko mahakamani na maamuzi ya kutengua huko huko mahakamani, yasikushughulishe, kwa sababu kwa upande wako hata kikifutwa hautafaidika chochote
Una mhoji nani?Kama mwanch na ninataka ccm itoke madarakani lazima nihoji
Ungewafuata waliko, kwenye ofisi zao si unapafahamu?Viongozi wa chadema , nashangaa vimbele mbele wanajijibisha wakati haliwahusu
Helooooh
Swali tu hilo na naomba moderator hasifute wala asibadili kichwa cha habari
Chama kikifutwa na msajili wa vyama mtafanyaje?
Chadema kikifutwa kwa kanuni za nchi ninyi mtafanyaje? Wanachama na viongozi wa chadema
Mtasajili chama kingine au mtasusia maswala ya siasa
Mkisajili chama kingine mtakiitaje
Au mtaamia vyama vya siasa vingine
Moderator habari
Kumbe umejiunga JF juzi du huna hadhi ya kubishana na mimiJipe moyo, kesi ipo mezani
Sijashangaa kuona profile yako ni TengaHelooooh
Swali tu hilo na naomba moderator hasifute wala asibadili kichwa cha habari
Chama kikifutwa na msajili wa vyama mtafanyaje?
Chadema kikifutwa kwa kanuni za nchi ninyi mtafanyaje? Wanachama na viongozi wa chadema
Mtasajili chama kingine au mtasusia maswala ya siasa
Mkisajili chama kingine mtakiitaje
Au mtaamia vyama vya siasa vingine
Moderator habari
Pengine nimejiunga JF kitambo kuliko wewe ila hizo akili zako ndio za kijinga zaid.. mimi sibishani kwa kuwa sijakufata ulipoKumbe umejiunga JF juzi du huna hadhi ya kubishana na mimi
Unaweza futa chama cha siasa lakini huwezi ukazima/ fukia hoja kama katiba mpya, tume huru ya uchaguzi, ufisadi, rushwa, utekaji/ kupotezwa.. e.t.cCHADEMA ikifutwa itachukua muda sana kusimama upya kama wataunda chama kipya. Cha muhimu wawe watiifu kwa msajili ili asije kuwatumia kama mfano kwa vyama vingine visivyotii sheria bila shuruti.
Huko ni kutafuta vita kwa makusudi.Itakuaje CHADEMA kikifutwa na msajili wa vyama?