Tanzania Njema Yaja
JF-Expert Member
- Jul 15, 2015
- 3,041
- 2,417
Hamna namna tena.... mliipenda wenyewe....
Nyie wenyewe walimu mna mashida yenu huko kibaoMimi natafuta wa kumlipia ada,chakula na sehemu ya kuishi.
Inasikitisha sana..pale unapomwita mtu usiyemfahamu dogo kumbe ni baba yako mzazi/wa kamboDogo hili si group la wasapu... nenda kwa watoto wenzio hapa tunajadili issues...
Wenye shida wapo wengi tu nchi hii sio Walimu tu.Nyie wenyewe walimu mna mashida yenu huko kibao
LidemiI see, hivi hapa kuna mini, sijaelewa. Watoto wananyimwa hela yabkula?
HongeraWenye shida wapo wengi tu nchi hii sio Walimu tu.
Mimi sina shida nipo nakula kivulini.
Asante.Hongera
Hongera zenuAsante.
Tatizo umekariri kuwa Walimu wana shida.
Wanaolilia hapa kuhusu bodi ya mikopo ni watoto wa wakulima.
Kama kuna mtoto wa Mwalimu analialia hapa basi mzazi wake ni mwalimu msingi na hajitambui.
Mkuu umenena,acha magu awanyooshe hawa washenzi....tutaheshimiana tuLowasa alipowaambia elimu bure mpk chuo kikuu mlimwona kenge ni mgonjwa anatetemeka.sasa tutaimba wote wimbo mmoja tu!..mtalimia meno.
Tena akaze sana!..hakuna kuonea huruma mtu.mpk fahamu ziwarudi
Ukimaliza hio degree yako ukiona jua kali mtaani karibu UDSM usome PGDE uwe Mwalimu.Hongera zenu
Kumbe bado kuna watu wa dizain yako mpaka leoACHA KUDANGANYA WATU. Itamuangusha kivipi? Wanaopata mikopo hiyo miaka yote wamekuwa mashabiki wa upinzani au kutopiga kura kabisa. Kwahiyo msitutishe. Magufuli 2020 atapita kwa ushindi wa SUNAMI NA KISHINDO KIKUBWA AMBACHO HAKIJAWAHI TOKEA. Wananchi wengi hata wa upinzani wanamuunga mkono Magufuli. Kama mleta mada umekosa mkopo nenda kalime. Usipoteze muda mwingi kuleta vitisho vyepesi kama hivyo. Hata usipompigia kura sawa tu. Tuna stock ya kura nyingi 2020.
Maji yana chumvi lakini!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unakufa na kiu baharini wakati bahari ina maji[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
hii nchi ya maziwa na asali