IS your LOVE safe??? SHTUKA!!! Lol

Yeah' Do that and make sure kakako woote nimeona really really early.... Just in case if it happens I don't feel guilty!lol

Sure. Sitaki kufa miaka 10 kabla ya muda nilioandikiwa kufa. LOL.

Sometimes, I think loyalty is simple when compared to TRUST.... Trust is in another level; and Frankly speaking ni wapenzi wachache ambao wanafaulu inavotakiwa katika hili... Kweli vile.

Kwa nini usiwe moja ya hao wapenzi wachache ambao wamefaulu inavyotakiwa? Loyalty vs trust. You may be right actually. Trust is a bigger box than loyalty. Loyalty is simply a by-product of trust. Or I could say that trust contains loyalty. But if you think loyalty is more simple or important than trust, wouldn't that sort be like having a dog who runs off to hump everything that will stand still long enough (including the sheep) but always come home at night? LOL.

In blue... Working on it....Lmao! I know trust is important... But is it really applied ipasavo?

Not applied ipasavyo b'se many underrate trust. Kama una underrate kitu would you really bother apply it ipasvyo? Trust me on this. If you don't trust a person, howsoever you may love him/her, your relationship will not survive, because you have no trust in him/her. Lakini in the modern days mtu anapenda fasta fasta without even building a trust. Matokeo yake relationship haifiki popote au ina-struggle b'se it was not initially built on trust.

Trust ni uaminifu. Kwa hiyo if I trust you it means that I have no doubt in my mind about your honesty, integrity and credibility. Ukisoma wachangiaji wengi kwenye huu uzi, utanote kuwa they would not let their partners to be close to their friends or relatives. Why? Possibly because they don't trust their partners. Moreover, it may seem they don't even trust their friends or relatives. If this is the case, do they even trust themselves?
 


It is good to know your limits na kama waweza control. Cha ajabu nikudokeze kua most of my married friends wananiamini saana na waume zao.... Fortunately wengi ni wale ambao the wapenzi nakua nawafahamu saa ingine kabla hata hawajawa wapenzi, they confide in me mpaka I tell them "Gal hapo unavuka mpaka - please hold to it";

Kikubwa ambacho chawezesha control in kwamba mazoea ya karibu saana no! Ama maybe we meet for lunch rafiki yangu asijue... That is a no... na like you said mazoea ya hugging, touching, talking dirt and the like pia is a big no... Pia hata mda ambao twa engage katika maongezi... Sometimes twaongea we enjoy the conservation and each others company... mimi mwenyewe najisuta na kusema sasa inabidi niage ama nikatishe maongezi. Msimamo wako sio mbaya saana....

Na pia ujue sometimes such cases ni disaster if sasa rafiki yako hana mpenzi then awe karibu na wako.... Naaah! Naaah! Naaah!:A S 13:
 
Nimeona cases nyingi sana kwa watu wangu wa karibu....mara nyingi wahanga ni wasichana...hii inatokana na uzoefu wangu...ikitokea kwangu sitakuwa na choice zaidi ya kuquit...



hahaha.... no uvumilivu eeeh? Hata hivo in most cases the guys would do that radher than the women....lol
 
Nadhani hapo ndio point! hata nikikaa sana na shemeji, kama mimi na yeye tunaheshimu relation yake na rafiki yangu basi hakuna kitakacho haribika... hata kama mi sina mpenzi. lol
Ila pia tukubaliane kuna dimention ingine: huyo rafiki ataheshimu relation yako kufatana na heshima wewe na mume wako mnaipa. si unajua kale kamsemo : we won't do anything you are not comfortable doing.
 
Mimi nafikiri always ingetakiwa kuwa hivi ... I love this ... kama kweli unaweza kukaa na most of your friends like that ... its a bless ...maanake am sure kuna ambao ... hii inaweza kidogo kuwa ngumu kwao ... its just too clean and pure to handle ... they will secretly/openely hate it!!
 
Hakuna alie kamilika, ila kama utaweka hivyo hapo juu kua msimamo wako basi kila utakapo anza kuteleza utajitambua na kuchukua hatua. Na ni nguvu yangu ya kuzingatia hayo ndio inasababisha nikatae kuvunja urafiki na mpenzi wa rafiki yangu. Najua kabisa kua mambo yakianza kubadilika nitabadili mtazamo ila so far so good...
 


I am glad tuko page moja hapa.... Kuna movie fulani nimewahi ona (tena imagine ni ya kihindi! lol) Jamaa alimpa lifti rafiki wa mkewe... only when returning kukatokea avalanches (down pour caused by snow) hivo kukawa na road blocks, wakaenda Motel wakakuta zaimejaa only one room remaining.... wamelowa, hawana nguo, ni marafiki and comfy with one another...

Hapo first reaction inakua this is OK we can handle it... Ok mmoja allala kitandani mwingine on the couch with 10 hours to dawn! Hapo what do you expect? Hata kama hamjafanya.... kuwaamini kazi ipo.... Kuhusu wao (of coz they did the needful...lol)

Your side note: Nimeipata.... With pleasure Dear.... In blue I am Lmao! enways... Humbled.
 
Will be looking forward to your thots baadae Dearest..... Na Yeah' God Forbid!

Pouwa dearest, nimetoka kuulizwa maswali magumu kwenye thread moja hivi...ngoja nikapumzike,nitarudi baadaye kidogo!
 




Yaani hapa it is like when a man falls in love wiith a woman regardless madhaifu kama:

Huyo mkewe ni mvivu, mchafu, spender, na kasoro zingine kibao.... Making matters worse she no longer cares nurturing mapenzi yanu ya tendo la ndoa. Then huyo huyo (kwa kukosa kwake akili ya ufikiri) anasimulia kila siku kuhusu rafikiye.... Oooh' Mwali kwa usafi mwenyewe! Mara mwali halali bila kuvaa lingerie, Mara Mwali ni mtafutaji ile mbaya na bahiri yule dada hata sijui kama hua anajinunulia kitu mpaka sikukuu....

Hapo what do you expect fantasies huyo mwanaume ataanza kujenga? lol Sitaki hata kufikiri yaaani! lol
 
Reactions: Mbu



aisee Mbu yaelekea hujawahi chachachua eeeh? Mbona upo within topic? Kwa mktadha huo please come back! lol
 
Reactions: Mbu

Mwali..Mwali nimefuatia mtizamo wako!! hahh hh!

Kama nimekulewa vile..!? Lakini subiri...

... hebunieleze unaanzaje kuvunja mahusiano na shemeji yako ... ambye mlikuwa mmezoena ..lakini kama unavyosema ..sasa yameanza kubadilika ... Chukulia huyo shemji yako ndio Mimi ... Unaazaje kuvunja mahusiano na mimi, unaninunuia? ... Utaniita na kunieleza kwa sasa ...kunazia leo ...etc Utanikasirikia..kuonyesha kuwa unaweza kunipush away kwa hasira zako..etc.. Kumbuka wewe unaamini kuwa Hakuna alie kamilika ..Lol

Mwali hebu niweke mbali ...!!!
 


From your post yaonesha tupo pamoja kabisa in the initial decisions to make..... Analysis of my answer.... I am impressed! lol


Naangalia what I can neccessarily add hapo... BUT sioni.... Genuinely.... AND Aj... I am humbled from your whole acknowledgement.
 
sasa na sisi tunaopenda upolygamy hii si ndo rite chance poleni sana mliona wivu na hii inaonesha wazi ni kuwa na wivu wamapenzi tu..
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…