Is it true...

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
201
Likes
0
Points
0

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2008
201 0 0
Hivi jamani wana wenzangu Jf...kwanza hamjamboni na poleni na shughuli. Ningependa kujua mtu anaweza ku access e-mail ya mwengine bila kujua password yake. Na je program hio inaitwaje, na je, utawezaje kujua kama mtu alikuwa ana access your mails. Maana yamemkuta jamaa mmoja wife alikuwa anafanya hayo mambo na akamuumbua na yote aliyokuwa akiyafanya humo ndani ya email. Ningependa kujuzwa katika hili wapendwa. Asanteni.
 

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,220
Likes
1,675
Points
280

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,220 1,675 280
Hivi jamani wana wenzangu Jf...kwanza hamjamboni na poleni na shughuli. Ningependa kujua mtu anaweza ku access e-mail ya mwengine bila kujua password yake. Na je program hio inaitwaje, na je, utawezaje kujua kama mtu alikuwa ana access your mails. Maana yamemkuta jamaa mmoja wife alikuwa anafanya hayo mambo na akamuumbua na yote aliyokuwa akiyafanya humo ndani ya email. Ningependa kujuzwa katika hili wapendwa. Asanteni.
itakua alimuibia password yake,au km jamaa kuna siku alisoma mail zake akasahau kulog out imekula kwake,vinginevyo kuna mtaalamu hapa alikuja akasema kama mtu anataka kumfuatilia mtu wake kama anacheat kwenye mail au simu amuone,inawezekana mke wa jamaa yako mwanachama hapa na aliona tangazo akafatilia.
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,439
Likes
117,237
Points
280

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,439 117,237 280
itakua alimuibia password yake,au km jamaa kuna siku alisoma mail zake akasahau kulog out imekula kwake,vinginevyo kuna mtaalamu hapa alikuja akasema kama mtu anataka kumfuatilia mtu wake kama anacheat kwenye mail au simu amuone,inawezekana mke wa jamaa yako mwanachama hapa na aliona tangazo akafatilia.
Hili ndilo mara nyingi hutokea na hatimaye kuweza kusoma emails za mwenzie.
 

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
45
Points
145

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 45 145
itakua alimuibia password yake,au km jamaa kuna siku alisoma mail zake akasahau kulog out imekula kwake,vinginevyo kuna mtaalamu hapa alikuja akasema kama mtu anataka kumfuatilia mtu wake kama anacheat kwenye mail au simu amuone,inawezekana mke wa jamaa yako mwanachama hapa na aliona tangazo akafatilia.
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
 

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,929
Likes
134
Points
160

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,929 134 160
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
ha ha ha pretty unatafuta ugonjwa wa moyo bila sababu.next time msaidie ku-logout.

kweli lakini wengi usahau kulog out rafiki yangu juzi juzi tu katoka kukamatwa na mke wake na alisomewa kila kitu ,tatizo ni kasahau ku-logout.
 

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,870
Likes
1,835
Points
280

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,870 1,835 280
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
mmh...unayatafuta kabisaaaa...kisa na maana kumwingilia kwenye email zake bila ruhusa yake? lol
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,046
Likes
33,343
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,046 33,343 280
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
Kwa mfano ungezikuta za ajabu ungefanya nini?
 

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,870
Likes
1,835
Points
280

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,870 1,835 280
LOLZ! Nimekoma kuchanganya valuu na bia. Ngoja nikazimue mitaa ya Shimo La Udongo.
tatizo lako hommie ushauri wa wadau unauweka kapuni...raha ya mnywaji ni kwamba hasikilizi ushauri wa mtu aliye sober hata siku moja....lazima amsikilize mnywaji mwenzie hahahahaah...do ze nidiful
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,046
Likes
33,343
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,046 33,343 280
tatizo lako hommie ushauri wa wadau unauweka kapuni...raha ya mnywaji ni kwamba hasikilizi ushauri wa mtu aliye sober hata siku moja....lazima amsikilize mnywaji mwenzie hahahahaah...do ze nidiful
Hahahaha! Hommie! You are always sober! Sasa ntakuwa nausikiliza ushauri wako sober boy............... Ndovu bana! LOLZ!
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,046
Likes
33,343
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,046 33,343 280
hahaha habari ndo iyo. zey do ze nidiful sio nchezo! tatzo supu za shimo la udongo huko.....:D
Hehehe! Zile unameza kwanza flagyl ndo una do the needful! Adhawaiz unaripoti frikwently kwa msala kuachia vimiminika kwa mlango wa nyuma. LOLZ!
 

Forum statistics

Threads 1,203,485
Members 456,791
Posts 28,115,236