Is it true...


4X4byfar

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
201
Likes
0
Points
0
4X4byfar

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2008
201 0 0
Hivi jamani wana wenzangu Jf...kwanza hamjamboni na poleni na shughuli. Ningependa kujua mtu anaweza ku access e-mail ya mwengine bila kujua password yake. Na je program hio inaitwaje, na je, utawezaje kujua kama mtu alikuwa ana access your mails. Maana yamemkuta jamaa mmoja wife alikuwa anafanya hayo mambo na akamuumbua na yote aliyokuwa akiyafanya humo ndani ya email. Ningependa kujuzwa katika hili wapendwa. Asanteni.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,405
Likes
1,880
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,405 1,880 280
Hivi jamani wana wenzangu Jf...kwanza hamjamboni na poleni na shughuli. Ningependa kujua mtu anaweza ku access e-mail ya mwengine bila kujua password yake. Na je program hio inaitwaje, na je, utawezaje kujua kama mtu alikuwa ana access your mails. Maana yamemkuta jamaa mmoja wife alikuwa anafanya hayo mambo na akamuumbua na yote aliyokuwa akiyafanya humo ndani ya email. Ningependa kujuzwa katika hili wapendwa. Asanteni.
itakua alimuibia password yake,au km jamaa kuna siku alisoma mail zake akasahau kulog out imekula kwake,vinginevyo kuna mtaalamu hapa alikuja akasema kama mtu anataka kumfuatilia mtu wake kama anacheat kwenye mail au simu amuone,inawezekana mke wa jamaa yako mwanachama hapa na aliona tangazo akafatilia.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Kwa vyovyote vile alimuibia password au alitumia ile njia ya internet hurkers akatuma password bila kujua!
 
4X4byfar

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
201
Likes
0
Points
0
4X4byfar

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2008
201 0 0
Kwa vyovyote vile alimuibia password au alitumia ile njia ya internet hurkers akatuma password bila kujua!
Ndo ikoje hiyo mwenzetu, maana ningumu kweli kueleweka kwa kifupi hivyo.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
itakua alimuibia password yake,au km jamaa kuna siku alisoma mail zake akasahau kulog out imekula kwake,vinginevyo kuna mtaalamu hapa alikuja akasema kama mtu anataka kumfuatilia mtu wake kama anacheat kwenye mail au simu amuone,inawezekana mke wa jamaa yako mwanachama hapa na aliona tangazo akafatilia.
Hili ndilo mara nyingi hutokea na hatimaye kuweza kusoma emails za mwenzie.
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
itakua alimuibia password yake,au km jamaa kuna siku alisoma mail zake akasahau kulog out imekula kwake,vinginevyo kuna mtaalamu hapa alikuja akasema kama mtu anataka kumfuatilia mtu wake kama anacheat kwenye mail au simu amuone,inawezekana mke wa jamaa yako mwanachama hapa na aliona tangazo akafatilia.
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,958
Likes
178
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,958 178 160
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
ha ha ha pretty unatafuta ugonjwa wa moyo bila sababu.next time msaidie ku-logout.

kweli lakini wengi usahau kulog out rafiki yangu juzi juzi tu katoka kukamatwa na mke wake na alisomewa kila kitu ,tatizo ni kasahau ku-logout.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
mmh...unayatafuta kabisaaaa...kisa na maana kumwingilia kwenye email zake bila ruhusa yake? lol
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,608
Likes
37,062
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,608 37,062 280
.........Huyo atakuwa alisahau kulog out, mie mwenyewe my hubby mara nyingi anasahau kulog out, huwa nachungulia email zake.........bahati yake huwa sikuti email za ajabu ajabu.
Kwa mfano ungezikuta za ajabu ungefanya nini?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
LOLZ! Nimekoma kuchanganya valuu na bia. Ngoja nikazimue mitaa ya Shimo La Udongo.
tatizo lako hommie ushauri wa wadau unauweka kapuni...raha ya mnywaji ni kwamba hasikilizi ushauri wa mtu aliye sober hata siku moja....lazima amsikilize mnywaji mwenzie hahahahaah...do ze nidiful
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,608
Likes
37,062
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,608 37,062 280
tatizo lako hommie ushauri wa wadau unauweka kapuni...raha ya mnywaji ni kwamba hasikilizi ushauri wa mtu aliye sober hata siku moja....lazima amsikilize mnywaji mwenzie hahahahaah...do ze nidiful
Hahahaha! Hommie! You are always sober! Sasa ntakuwa nausikiliza ushauri wako sober boy............... Ndovu bana! LOLZ!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Hahahaha! Hommie! You are always sober! Sasa ntakuwa nausikiliza ushauri wako sober boy...............Ndovu bana! LOLZ!
hahaha habari ndo iyo. zey do ze nidiful sio nchezo! tatzo supu za shimo la udongo huko.....:D
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,608
Likes
37,062
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,608 37,062 280
hahaha habari ndo iyo. zey do ze nidiful sio nchezo! tatzo supu za shimo la udongo huko.....:D
Hehehe! Zile unameza kwanza flagyl ndo una do the needful! Adhawaiz unaripoti frikwently kwa msala kuachia vimiminika kwa mlango wa nyuma. LOLZ!
 
4X4byfar

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
201
Likes
0
Points
0
4X4byfar

4X4byfar

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2008
201 0 0
Asanteni sana kwa majibu yenu ingawaje some wanaonekana wako nje ya mada.
 

Forum statistics

Threads 1,236,053
Members 474,965
Posts 29,245,051