Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Is it true that KANUMBA Freemasonry WAS?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Apr 11, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    305584_332811580115710_100001606112228_967212_1402477942_n.jpg 556267_332465180150350_100001606112228_966493_541688427_n.jpg 562535_332681676795367_100001606112228_966838_189421666_n.jpg
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Heading yako inahusu!...Lugha za watu hizi jamani twende taratibu!

    Kama U-fREEMASON NI KUVAA MASHATI ya hivo basi huenda alikuwa!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 17,870
    Likes Received: 5,533
    Trophy Points: 280
    Kwa mfuatiliaji makini habari ya wajenzi huru ni hadithi za kusadikika.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,462
    Likes Received: 1,275
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa ameishakufa na kuzikwa na yeye ndio mwenye majibu yote, kila kitakachoongelewa baada ya hapa itakuwa ni speculations tu
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,642
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    mkuu kwa hizo piks na doubt huenda alikuwa hivyo.
     
  6. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,713
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mengi tutayasikia ila chagua mwenyewe ya kuamini!
     
  7. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,495
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    nakubaliana na wewe mkuu.....huu ni upuuzi fulani hivi.

    maana, kama freemasons wanakuwa defined na signs hizi hapa chini, ni binadamu gani dunia hii ambaye si freemason??

    1 pointing of the index finger in a photograph (the index near the eyes and near the mouth are distinct masonic signs. Pointing the index straight at the camera, is also a sign seen often in newwspapers.
    2 the ubiquitous ok sign
    3 the fist
    4 making a pyramid with the forearms
    5 the hand in play (holding an invisible ball with one or both hands) very common
    6 the hand on the heart for no explained reason (like oath swearing etc)
    7 masonic handshake (the thumb is seen turned downward and pressing the other person's knuckle)
    8 eyes looking up for no explained reason (immitation of pictures of Jesus on the cross)
    9 looking above the glasses in a picture
    10 touching the glasses in a picture
    11 hands on the nectie in a picture (distress signal)
    12 hands on the neck (distress signal)
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angekuwepo. tungemuuliza,
     
  9. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  10. M

    Mama Jimy New Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no one knows! tuwe tujenge tabia ya kudadis watu wakiwa hai, lakini tukisubiri mpaka watoweke, hakuna atakayekuwa na jibu sahihi miongoni mwa tuliobaki, hasa kwenye ishu kama hizi.
     
  11. r

    rofanny Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli anao yeye bana.:yell:
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Typing errors kaka. Nimejaribu kueddit ila option ilikubali kwenye post na si kwenye heading. But thank u!
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,326
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nasikia walimwambia amtoe mama yake kafara akakataa kabisaa akasema bora nife mimi!!!!Habari za mtaani na zilizozagaa!!!
     
  14. A

    Abuubakar New Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni uzushi tu.
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kaka mimi pia nadhani kwa Tz dhana hii imekuwa imeshika mizizi hivi karibuni na waumini wengi ni vijana ambao wamejengwa uoga hasa kwa kila mwenye maendeleo kuwa mfreemason.
     
  16. N

    NDONA New Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mada haijapostiwa wakati mwafaka
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unajua mtu akifa yanajulikana mengi ambayo ni kweli au uwongo lakini kwa hili linaweza kutufundisha kitu kuwa wkt wa kuvaa tunatakiwa kuwa makini vinginevyo watu huweza kututafsiri tofauti...
     
  18. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    there is a time when love makes an intelligent man to become a fool!
     
  19. Mdau35

    Mdau35 Senior Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kabisa
     
  20. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Me naamini 90% kwani hata kabla hajafa nilishasikia na hata ule mvuto wa watu hata viongoz wa kitaifa ni nguvu ya freemason kwan hata miongon mwa wakuu ni dini hyo.