The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,176
- 121,720
Yeye hahusiki katika hao walio iharibu Dunia?
Junior akija kwako mjomba anataka arudi jioni.Asa amwambie mtoto ake sio sisi
Huyo wifi yako ni kifimbo yao maana kauvuka ukiboko.Ndo hiyohiyo saloon nayoizungumzia!
Mimi alinambia usinite kaka niite "wifi"
Sasa nikimuangalia mtu mwenyewe anayetaka kuitwa wifi ana sura ya kazikazi!
picha ya zamani hiyo. Dogo amekuwa mkubwa na amekaza hana tena ubonge na amekuwa wa kiume hasa.Mungu aingilie kati kwa huyu mtoto
Kwani kuozq ndogo sio ugonjwa?Sasa ndogo inaozaje? Nimejua sababu ya kifo sababu saloon alipokua anafanya kazi ni kwa ndugu yangu.
Na msiba ulikua palepale saloon.
Ndogo inaozaje? Ukisikia ugonjwa jiongeze maana yake ni "umeme"Kwani kuozq ndogo sio ugonjwa?
Unaogopa ataliwa?wewe mbona unawakula wengineIrene Uwoya anasema hatamani kabisa mtoto wake Krish kulala hata kwa ndugu yake kwasababu Dunia imearibika kwasasa.
"Nikweli Kwenye Malezi ya watoto kuna muda tunakosea ila mimi siwezi kupenda mwanangu aaribike hapana, Hakuna mama yeyote alieingia leba akafungua anaeweza kutaka mtoto wake aaribike labda awe kichaa, Mimi sitaki hata mtoto wangu aende kulala ata kwa ndugu yoyote sababu Dunia imearibika, mimi ndo najua machungu ya mtoto wangu nitakuwa naye" Alisema -Irene uwoya.
Nimecheka kinyamaaa hahaha tuongeze mabek vinginevyo goli litaongezeka ukubwaMbona dogo mwenyewe kama inabidi mshambuliaji mmoja arudi nyuma tulinde ushindi maana tuko pungufu.
Mkuu naamini una watoto. Kama huna una ndugu wenye watoto. Kuwa mchache wa kuhukumu. Maisha yana mengi.Toto lenyewe kama shoga, lazima wahuni waongeze kipenyo
Ww ukimungalia huyo mtoto, yupo sawa na watoto wa kiume mtaani kwako?Mkuu naamini una watoto. Kama huna una ndugu wenye watoto. Kuwa mchache wa kuhukumu. Maisha yana mengi.