Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Status
Not open for further replies.
Kwa kweli huku tuendako sijui kama tutafika maana hawa wenzetu Waislamu wanataka kujiona wao ni bora kuliko wengine sasa ndio watuulie ndugu zetu? hii hatari sana
 
Hekima, busara, uadilifu vitumike katika kipindi hiki. Makosa yoyote yatazalisha moto usiozimika wa kidini mithili ya Pakistan, Nigeria, Iraq, Israel/Palestine, Ireland etc.

Natoa RAI njema kwa Watanzania wenzangu.
 
Nimeangalia hii video, tathmini yangu ni kwamba watu wakiwa wametawaliwa na "FAITH" IMANI" uwezo wa kufikiri "reason" unapotea. Huyu shekhe anaamini kuwa akiuwawa shekhe na padri auwawe, kwa sababu jibu hili lipo kwenye kuruani na kuruani ndio jibu kama Biblia kwa wakristu. Ni imani, msingi ambao amejengewa toka akiwa mdogo na anawajengea watu ambao hawawezi kureason.

Ninacho kiona ni kuwa, wanaamini (waislam) wao wako sahihi kuua kama mtu wao anauwawa. Hili linahitaji kuchukuliwa serious na serikali lazima isimame kidete. Otherwise, ujinga huu utaendelea ku sambaa kama cancer kwa waislam.

Don't believe, reason.
Kwanini umuue binaadamu mwenzako?
 
Kwa kweli huku tuendako sijui kama tutafika maana hawa wenzetu Waislamu wanataka kujiona wao ni bora kuliko wengine sasa ndio watuulie ndugu zetu? hii hatari sana
 
Tumetaka Freedom of speech ndiyo hivyo tumepewa ,Tanzania si waislamu tu wanaohubiri chuki kumeibuka kizazi kipya kisichoheshimu imani ya mwengine chenye kejeli bila ya kujali kejeli hizo zinapanda mbegu mbaya ya chuki,sasa kumekucha na tusipojirekebisha na kudhani viongozi wa serikali ndiyo muarobaini wa tatizo hili tutamalizana hivi karibuni.

Kuna watu kila analofanya Rais wanalihusisha na uislamu na hawamdhihaki rais tu bali wanadhihaki na kila muislamu bila ya kujali si wote wanakubaliana na Rais anavyoendesha nchi na kuna waislamu kila anachofanya rais na safu yake ya uongozi ni mfumo kristo sasa mambo ni shagala bagala.

Tuheshimiane,Tuvumiliane,Tupendane na Tukubali tofauti zetu. Kama mwengine anasema Yesu Mungu na mwengine anasema Yesu si mungu tukubali kutofautiana na kila mmoja mwenzake anapohubiri hilo asiudhike kwani ndiyo utofauti huo.Kuna wakristo humu wanaporomosha kejeli na matusi kwa waislamu na Kuna waislamu wanafanya hivyo hivyo kwa wakristo.Sasa stara ipo wapi? na sisi wote ni Taifa moja.

Nachelea kusema zile zama za kukaribishana ,kufarijiana,kusheherekea pamoja,kuoleana na hata kuwa na ndugu wenye imani tofauti ndani ya ukoo zinaanza kutoweka.

Tujirekebishe watanzania wenzagu turudi kwenye ustarabu wetu tuache kuiga kila tunachokiona.
 
Tunatafuta namna ya kudumisha amani, wengine wanapandisha chuki. Kiongozi kama huyu anapoeneza chuki, basi ni bora tuka jiuliza ikiwa kweli serikali yetu na vyombo vya usalama vipi kumlinda nani. Kwani Tanzania ni nchi ambayo haijawahi kuwa na ubaguzi wa kidini au chuki ya namna hii. Jamani angalieni hii video
 
Last edited by a moderator:
Wale wenye kuielewa dini hii kule saudi arabia wala hawana matatizo...lakini wenzangu na mimi wanaosumbuliwa na njaa matatizo matupu
 
tunakua wavivu wa kufikiri sasa, sio kila kitu JK

kuna wasimamizi wa sheria na taratibu, waliliona hili na wakaliacha.... lilitakiwa wala lisifike huku

IGP na watu wake walitakiwa wawe wameshamuweka ndani huyo mpumbavu na kwa ushahidi uliopo walitakiwa wawe wameshamfunga

KAMA NI JELA IGP ALITAKIWA AWE AMEWEKWA NDANI KWA KUSHINDWA KUMKAMATA HUYO JAMAA ANAYETUMIA UISLAMU KUENEZA CHUKI

MWEMA NEEDS TO BE JAILED
 
Hakuna mshindi katika vita hii inayohubiriwa.
Kama kweli Nchimbi na Kikwete na watanzania kwa ujumla mnania njema huyu akamatwe kwa mahubiri haya vinginevyo...Kumbukeni Padre Mushi ameuawa kwasababu ya mahubiri haya na huyu anandugu hapa bara nawatahadhalisha hata kama kwa amri ya viongozi wa Dini hata hawa ndugu wanaweza kujichukulia sheria mkononi juu ya shehe huyu nakuondoa uhai wake maana hakuna taifa ambalo huyu wa aina hii anaweza kuwa mtaani zaidi ya Tanzania tu..
 
Hekima, busara, uadilifu vitumike katika kipindi hiki. Makosa yoyote yatazalisha moto usiozimika wa kidini mithili ya Pakistan, Nigeria, Iraq, Israel/Palestine, Ireland etc.

Natoa RAI njema kwa Watanzania wenzangu.
Kila mmoja wetu awajabike popote alipo kuhakikisha imani zetu zinatujenga kuwa wanadaamu bora na si bora wanadamu.Ni wajibu wa kila mtanzania kuthamini utu wa kila mtu!
 
Wakristo tuamke. Matusi na ugaidi mpaka lini?
Hapana, sisi wakristo tuwe macho zaidi tu na kujaribu kuzuia mauaji zaidi, na si hatua ya kulipa kisasi, kwani Mungu wetu aliye Hai ndiye atakayetupigania. Tuwaoneshe mapendo tu hawa watu, kwani pia ni ndugu zetu hawa, wanajisahau tu na kukubali kutumika!
 
Hapana, sisi wakristo tuwe macho zaidi tu na kujaribu kuzuia mauaji zaidi, na si hatua ya kulipa kisasi, kwani Mungu wetu aliye Hai ndiye atakayetupigania. Tuwaoneshe mapendo tu hawa watu, kwani pia ni ndugu zetu hawa, wanajisahau tu na kukubali kutumika!
Tuzuie sis polis bhana,.tumevumilia mengi lakini bado hatueleweki wanazid kuzingua.,wanaopenda aman wawapende na wezao na juhudi ziwepo katika hili..wakristu hima,wake up we're in danger.,these people are not good anymore...
 
Ninatumia simu kwahiyo sijaweza kusikia anachosema ustadh ilunga lakini kwa aina ya mahubiri na mawaidha yanayofanywa na hawa wenzetu mtu hupati shida kung'amua kwamba lengo lao ni kutaka nchi yetu iingie katika vita ya kidini.

Na bahati nzuri kwao serikali ya Kikwete imeamua kuwafumbia macho hawa jamaa wanavyozidi kuchochea chuki za kidini.

Mh. Kikwete anamfahamu huyu Bw kama ni muislam mzuri sana, lakini anapotoa kauli hizo za chuki anamwita si muislam.

 
..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.




Kwa wanaotumia simu, tembelea Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

MAJIBU YA Mwanakijiji:



I have a very bad feeling! If every thing remains the same the next few months we might be in a great violence! I only see only one way forward to rescue the Nation to slip into violence and great disaster! That way is for KIKWETE to resign!!
 
Last edited by a moderator:
..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.




Kwa wanaotumia simu, tembelea Ustadh Ilunga Hassan - Mauaji ya shahid Aboud Rogo na Unafiki katika sensa Part 1 - YouTube

MAJIBU YA Mwanakijiji:




Huyu Ilunga ameniamsha, kumbe Uislam sio dini Bali ni ugaidi!
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom