Aman Ng'oma
JF-Expert Member
- Nov 8, 2011
- 968
- 542
Endeleeni tu kuchochea chuki.Msidhani chuki mnazochochea zitajenga.Ndio kwanza zitazidisha chuki.Mlichochea mpaka ponda akakamatwa na bado manazidi kuchochea.HV Mnataka nini kutoka kwa waislam.Mbona pengo aliwaita waislam waliouwawa mwembechai kuwa ni wahuni,hamkumwita mchochezi?Mnakotanchi iende itafika.Ni muhimu kutumi busara kuliko kauli zenu.Si mlisema uamsho ndio chanzo cha yote haya,haya uamsho wako ndani,huku bara mlisema ponda,lkn hali bado tete.Mi nadhani busara itumike kuyaendea haya mambo.