Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipo siku Ustaadhi Ilunga atasababisha damu imwagike nchini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Dec 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Dec 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,427
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    ..kwanza Ustadh ILUNGA KAPUNGU anafanya makosa sana kujaribu kutuhusisha wa-Tanzania na matatizo yanayotokea Kenya, particularly Mombasa.

    ..huko ni kujaribu kuzua tatizo hata mahali ambapo hakuna tatizo.

    ..halafu anakwenda mbali na kutoa kauli kwamba "akiuawa Shekhe basi tafuta Askofu umuue"!! Is he out of his mind?!!

    ..hebu tembeleeni link ya video niliyoweka hapo chini. unaweza kuanzia dakika ya 13. kinachosikitisha video nzima imekaa kimachafuko-chafuko tu. haya ni mambo mabaya sana kuwaaminisha wa-Tanzania.





    Kwa wanaotumia simu, tembelea http://www.youtube.com/watch?v=BaJHhlIdXK8

    MAJIBU YA Mwanakijiji:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote hayo ni matatizo yaliyoletwa na chama cha mabwepande na wanafiki wengine serikalini.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ninatumia simu kwahiyo sijaweza kusikia anachosema ustadh ilunga lakini kwa aina ya mahubiri na mawaidha yanayofanywa na hawa wenzetu mtu hupati shida kung'amua kwamba lengo lao ni kutaka nchi yetu iingie katika vita ya kidini.

    Na bahati nzuri kwao serikali ya Kikwete imeamua kuwafumbia macho hawa jamaa wanavyozidi kuchochea chuki za kidini.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,231
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hii ndio dhambi iliyooteshwa na Ustadhi sultan kikwete 2010 wakati akipigishwa kwata na Dr wa ukweli Slaa
     
  5. i

    isotope JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Askofu Ru'waichi wa Mwanza amesusisha tukio la kupigwa risasi kwa padre kule zanzibar na kauli ya huyo Ilonga!
     
  6. M

    Mwanantala Senior Member

    #6
    Dec 26, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakristo tuamke. Matusi na ugaidi mpaka lini?
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,877
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Lawama zangu kwa mpangaji wa magogoni.Mungu tusaidie
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ilunga sawa na akina Ponda na Uamsho wanatapatapa kutaka kumuingiza kila mtu kwenye mtego wao. Hata hivyo hawatafanikiwa kutokana na kuwa vipofu wa uhalisia wa maisha ya maeneo husika.

    Watu wana shida na kuondoa umaskini siyo kutafuta utakatifu wala kuishi kwenye pepo za kufikirika wakati hapa duniani wanaishi kwenye jehanamu. Nadhani matatizo ya watu maskini hayachagui dini. Hivyo ni suala la muda tu hili wimbi la mawazo ya kigaidi na mgando litapita. Naona Kenya wanajitahidi kuwaondolea mbali wachochezi kama hawa.

    Nadhani huyu mchochezi ana muda mfupi tu kufanya huo uchochezi wake. Kenya wanafanya vitu vyao kimya kimya tofauti na Tz ambapo viongozi wetu hawana msimamo wala ajenda kwa taifa zaidi kuchumia tumbo.
     
  9. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,044
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nchi hii si mali ya wakristu
    Nchi hii au Mali ya waislam
    Nchi hii si Mali ya dini au kabila lolote
    Ilitawazwa kuwa Nchi ya kidemokrasia ya Watanzania wote..

    Kuna watu wana shauku sana kuona mambo yale ya ukristu au Uislam yanatawala kuanzia ngazi Za kiserikali hadi kijamii, hizo ni ham zao Na shauku Za ndoto zao, mie siwadisapoint sana Kwenye hayo wanayoyataka. Ila kidogo waelewe ziko mchi zonaexercise uislam au ukristu 100% embu wazitafute, waombe uraia wa nchi hizo waende wakajinafasi kimaisha vile watakavyo. Embu Tanzania iacheni iwe Tanzania
     
  10. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliyeanzisha yuko serengeti anaponda maisha!
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,657
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu TAMKO kuna Watanzania wengi walevi wa dini ambao wamepoteza busara na hekima hata ktk mambo madogo na ya kawaida wanaota na kuwaza njozi za kijinga!
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,707
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jihad at its best
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 22,287
    Likes Received: 2,400
    Trophy Points: 280
    Nimechoka sasa, sio ndio anavyotaka Raisi wetu Bwana Alfani??
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,544
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tuendelee kuomba Mungu atupe rehema na kutuhurumia maana hatuna serikali yenye kujali wala kuwajibika.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,517
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli tz ina sheria zilizotiwa kapuni na kuongozwa kwa watu wanavyojisikia!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,427
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    hata wafanyaje hata wachocheeje hawaguswi.....

    Kwani walochoma makanisa mbagala wameguswa?????

    Kidumu chama cha mapinduzi ......
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,389
    Likes Received: 5,838
    Trophy Points: 280
    ipo siku hii nchi kitanuka tuu....mark my words........
     
  18. J

    JokaKuu Platinum Member

    #18
    Dec 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,427
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Mandi,

    ..vita ya kidini haina faida yeyote ile.

    ..waulize Lebanon walivyorudi nyuma kimaendeleo.

    ..zaidi, kwa huku Tanganyika kuna familia nyingi zimechangia dini za Uislamu na Ukristo. sasa mfarakano wake kwa kweli utakuwa ni kitu ambacho hakijapata kutokea.

    ..Shekhe Ilunga amekosea kutoa matamshi hayo ya kichochezi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,554
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Mzee wa kushughulika na mambo yasiyo na maana na kuacha yenye maana?
    Nae kawa nyumbu kakimbilia kaskazini kama wachaga na waarusha??!
    Duh!
     
  20. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kutufumbua macho JokaKuu. sasa naanza kuviona vita vya kidini vikibisha hodi. sababu huyu shehe katamka maneno hayo tarehe 27 October 2012. na leo tunashuhudia askofu kapigwa risasi Zanzibar. kwanini serikali inawaangalia tu watu hawa utadhani haijui uwepo wao. huyu anatakiwa akamatwe haraka akatoe ushaidi. halafu eti anasoma mpaka Hardley Chase. huyu mtu ni wa hatari sana nawaambieni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.