Ipo siku Rais Samia atamchoka Mdude

Ipo siku Rais Samia atamchoka Mdude

Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana , huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake ,kama unabisha muulize Diwani Athumani na Mbowe...
​

Kwani kuna tatizo gani kwenye maelezo hayo ndugu?
 
Naam. Kama tatizo ni mambo ya kisaikolojia, au matatizo ya afya ya akili sijui. Ila kama ndivyo, wale wasio na matatizo ya kisaikolojia hawana haja ya kushindana na mtu mwenye matatizo ya kisaikolojia.
Kwani unadhani hapo Mdude cha tofauti na wengine ni hayo maneno makali anayotumia tu ndio kilichofanya uanzishwe uzi humu ila kama si hivyo mbona anachozungumzia ni kawaida tu.
 
Dk ulimboka alikua na lugha hizohizo kwa pinda kipindi suluhu ya mgogoro wa madaktari inatafutwa,pinda akamsihi kijana Mimi Nina umri wa baba Yako,ulimboka...
Kwahiyo huyo Pinda alituma watu wakamkamate na kumlawiti Dr ulimboka?? Na wakati huo akiwa PM? yaan PM anatuma watu wakamlawiti Dr anayelilia maslahi au stahiki zake?

makubwaaaa.
 
Nguvu ya Samia anaijua zaidi Ndugai.. Mwendawazimu ambae hana madhara kama mdude unaachana nae tu
 
Kwa namna nyingine hapo unatoa taarifa rasmi kwamba ushoga unaungwa mkono na serikali, hivyo wananchi wakae mkao wa kula kwa sababu vyombo vya ulinzi na usalama ndiyo wapo frontline kutengeneza mashoga?
Umemalizaaaaa haswaaaa, waziri mkuu anatuma watu wakafanye vitendo vya Ushoga, hii ni nn??

Mbna hatariii hiii lol
 
Ndiyo. Demokrasia nzuri ni ile inayoheshimu mila, utamaduni na desturi za jamii husika.

Sisi kutukana watu wazima hasa wakiwa wastaarabu kama mama siyo mila, utamaduni wala desturi zetu. Ndiyo maana huwa hatutukani wazazi wetu hata kama wakitukosea bali tunatumia lugha ya staha na heshima...
Watu wamechoka kuwa wastaarabu sasa,
 
Ndiyo. Demokrasia nzuri ni ile inayoheshimu mila, utamaduni na desturi za jamii husika.

Sisi kutukana watu wazima hasa wakiwa wastaarabu kama mama siyo mila, utamaduni wala desturi zetu. Ndiyo maana huwa hatutukani wazazi wetu hata kama wakitukosea bali tunatumia lugha ya staha na heshima...
Sure mkuu
 
Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana, huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake, kama unabisha muulize Diwani Athumani na Mbowe...
​
Hana lolote raisi wako huyo, mdude hanakosa
 
Niliwahi sema, wengi hawawezi siasa za kistaarabu. Ona huyu. Hata CCM watu hawa wamejaa tele. Hawana hoja bali kushambulia mtu binafsi
 
Tuache masihara.
Samia sometimes kama hajitambui.
Badala ya kuwachukulia hatua yeye anawaomba wampishe bila kutaja vyeo au majina yao.
Ni kweli Sandali..lakini kwa jinsi SH alivyotupambania upinzani tuwe na shukurani..tukosoane kwa stara...
 
Kwahiyo huyo Pinda alituma watu wakamkamate na kumlawiti Dr ulimboka?? Na wakati huo akiwa PM? yaan PM anatuma watu wakamlawiti Dr anayelilia maslahi au stahiki zake?

makubwaaaa.
Muktadha ni lugha na adhabu kwa wakubwa
 
Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana, huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake, kama unabisha muulize Diwani Athumani na Mbowe .

Huyu mama siku akimchoka Mdude mjue ndio mwisho hatapiga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana.

USSR

Ukisikia umaarufu wa kishamba ndio huu
 
Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana, huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake, kama unabisha muulize Diwani Athumani na Mbowe .

Huyu mama siku akimchoka Mdude mjue ndio mwisho hatapiga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana.

USSR
Ni dude lisilo na hekima amepuuzwa tu
 
Watu wamechoka kuwa wastaarabu sasa,
Haswaaa,watu wanalipa kodi kwa jasho jingi sana ,harafu hapo hapo kuna watu wanatafuna tu hizo pesa na wanaishia kuitwa stupid [emoji849]

Mdude yupo sahihi kabisa ,mana mtanzania ukimweleza kwa namna ya kujikomba komba kwake bado atakuona choo tu,bora apewe makavu atambua pia kuna watu ni zaidi ya mdude huku
Amepwaya sana ,watu wanalipa kodi kwa shuruti kubwa harafu wengine wanazifinyanga tu eti kisa wana dhamana

Haiwezekani wote tukawa viongozi ,ila kuwa kiongozi sio ndo ufanye vile unajisikia,ukikosea kosolewa,ukiona umeonewa kwa maneno achia ngazi .

Kama maneno tu yanauma namna ile vipi vitendo vibaya vinavyowaumiza walala hoi na masikini

Watu wanakula mlo mmoja harafu pesa zinapukutishwa na wachache ,f*uck
 
Back
Top Bottom