Ipo siku Rais Samia atamchoka Mdude

Ipo siku Rais Samia atamchoka Mdude

Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana , huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake ,kama unabisha muulize Diwani Athumani na mbowe .

Huyu mama siku akimchoka mdude mjue ndio mwisho hata piga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana


USSR View attachment 2575483
huyu hana akili
 
Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana , huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake ,kama unabisha muulize Diwani Athumani na mbowe .

Huyu mama siku akimchoka mdude mjue ndio mwisho hata piga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana

USSR
Mdude kasema ukweli. Samia amepewa madaraka na hajui kama yeye ni raisi
 
Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana , huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake ,kama unabisha muulize Diwani Athumani na mbowe .

Huyu mama siku akimchoka mdude mjue ndio mwisho hata piga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana

USSR
Mdude yupo sahihi Hata CCM wanalijua hilo
 
Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana , huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake ,kama unabisha muulize Diwani Athumani na mbowe .

Huyu mama siku akimchoka mdude mjue ndio mwisho hata piga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana

USSR
Mukiwekwa kwenye viroba na system mnaanza kulialia!
 
Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana , huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake ,kama unabisha muulize Diwani Athumani na mbowe .

Huyu mama siku akimchoka mdude mjue ndio mwisho hata piga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana

USSR

Punguza vitisho na uoga. Huoni huko Ruto kasalimu amri.
 
Mmejizoesha sifa za kinafiki, hadi mkisikia lugha ngumu mnaishia kuchanganyikiwa, na kuanza kufikiria kuteka tu.
Shida ya Mdude mdomo wake hauna break, au keyboard yake haina break.

Kukosowa ni muhimu sana, lakini mtu mstaarabu kama mama unamkosowa kwa lugha za kiungwana.

Yule shetani wa Chato ndio alistahili kukosolewa in a radical way kwa sababu hakuwa mstaarabu.
 
Mukiwekwa kwenye viroba na system mnaanza kulialia!

Punguza uoga. Hao walioweza wenzao kwenye viroba mbona tumewazika na wao. Raila angekuwa muoga leo Ruto asingesalimu amri.
 
I support mdude. Rais analalamika manunuzi ya ndege ya mizigo, wakati ATCL ipo kwenye ofisi yako.
 
Back
Top Bottom