mzeewaSHY
JF-Expert Member
- Aug 31, 2021
- 8,912
- 8,639
Kweli nimelitafuta tusi sikuliona zaidi ya neno kuchamba 😅 !!Mmejizoesha sifa za kinafiki, hadi mkisikia lugha ngumu mnaishia kuchanganyikiwa, na kuanza kufikiria kuteka tu.
Kweli nimelitafuta tusi sikuliona zaidi ya neno kuchamba 😅 !!Mmejizoesha sifa za kinafiki, hadi mkisikia lugha ngumu mnaishia kuchanganyikiwa, na kuanza kufikiria kuteka tu.
Huyu dogo anashida ngoja eende alanyee debe hafikirii hao mabosi wake wako kimyaMimi siipendi ccm lakini nampenda mama pia namuombea msamaha mdude mbele ya mama na system pia namuomba mama na system wawe wavumilivu Kwa wakosoaji!!
Hamna kitu kama hicho !Mukiwekwa kwenye viroba na system mnaanza kulialia!
Hapo kaongea kipi cha uwongo,uliona wapi wazi wanaambiwa stupidWanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana, huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake, kama unabisha muulize Diwani Athumani na Mbowe .
Huyu mama siku akimchoka Mdude mjue ndio mwisho hatapiga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana.
USSR
Kama anajua hilo mbona nidhamu tu ya ofisi aliyopo ameshindwa kuisimamiaMlizoea siasa za kizamani za uonevu.
Usimfundishe SAMIA ushamba wenu.
She knows exactly how to govern.
Basi haina haja ya kupiga kelele ushoga, kumbe serikali ndo inazalisha kwa wingi.Muktadha ni lugha na adhabu kwa wakubwa
Ongezaaaa sautiiiiiiiii ifike hadi kwenye kasri nyeupe iliyopo magogoni na Chamwino..Haswaaa,watu wanalipa kodi kwa jasho jingi sana ,harafu hapo hapo kuna watu wanatafuna tu hizo pesa na wanaishia kuitwa stupid [emoji849]
Mdude yupo sahihi kabisa ,mana mtanzania ukimweleza kwa namna ya kujikomba komba kwake bado atakuona choo tu,bora apewe makavu atambua pia kuna watu ni zaidi ya mdude huku
Amepwaya sana ,watu wanalipa kodi kwa shuruti kubwa harafu wengine wanazifinyanga tu eti kisa wana dhamana
Haiwezekani wote tukawa viongozi ,ila kuwa kiongozi sio ndo ufanye vile unajisikia,ukikosea kosolewa,ukiona umeonewa kwa maneno achia ngazi .
Kama maneno tu yanauma namna ile vipi vitendo vibaya vinavyowaumiza walala hoi na masikini
Watu wanakula mlo mmoja harafu pesa zinapukutishwa na wachache ,f*uck
Mkuu mmeanza kuchongeana ingekua zama zile wangetafutwa nyuma ya keyboard ⌨️⌨️Mwambie SSH anze na Carlos The Jackal mdau wa JF anaemkandia sana kwamba hachukui maamuzi kwa walioiba pesa bali kulialia tu
Ukimchoka mtu ambaye hana cha kupoteza ni kujidanganya na dunia tu hata ukimuua maana umeshika makali na wewe utakufa na mtakutana huko na kuanza kula makofi,Wanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana, huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake, kama unabisha muulize Diwani Athumani na Mbowe .
Huyu mama siku akimchoka Mdude mjue ndio mwisho hatapiga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana.
USSR
Kama sio Rais wa kusimamia kiapo chake cha kulinda raia na malizao atamchoka kweliWanasema mtu mpole akichukia ni hatari sana tena sana, huyu mama amekuwa mkimya japo aliwahi kuonya kuhusu kupapasa na kukuna kwa wabaya wake, kama unabisha muulize Diwani Athumani na Mbowe .
Huyu mama siku akimchoka Mdude mjue ndio mwisho hatapiga Makele kama ya mwendazake itakuwa kimyakimya sana.
USSR
Sijamchongea Mimi nime-point tu aliachia uzi humu kumwambia mama anaongea maneno matupu bila vitendo ndio hivyo mkuu wala sijamchongea kwa mama Carlos The Jackal najua mama alipita akasoma kwa hio haisumbui alishamwelewa alimaanisha niniMkuu mmeanza kuchongeana ingekua zama zile wangetafutwa nyuma ya keyboard ⌨️⌨️
Hapo kakosea nini? Katukana?Mdude hana busara ya kinywa ingawa kuna wakati ccm ni ya kwenda nayo hivyo hivyo
Sukuma Gang Mna Wish Sana Mama Samia aendeleze Uibilisi wa Babaenu MwendakuzimuOgopa mtu asietaka kufanya ukamlazimisha kufanya it will be a massacre
Mimi sio hao unaowaita hivyoSukuma Gang Mna Wish Sana Mama Samia aendeleze Uibilisi wa Babaenu Mwendakuzimu
Aendeleze kwa nani kwa Sukuma gang Msoga gang?Sukuma Gang Mna Wish Sana Mama Samia aendeleze Uibilisi wa Babaenu Mwendakuzimu