The Knowledge Seeker
JF-Expert Member
- Apr 13, 2019
- 4,383
- 6,661
lini unakufaa mkuuMimi ni jina la ukoo ndo ninalo tumia mkuu
lini unakufaa mkuuMimi ni jina la ukoo ndo ninalo tumia mkuu
lini unakufaa mkuu
Jana asubuhilini unakufaa mkuu
ChaiNikiwa hata sija fikisha miaka 20 Kulikuwa na deal fulani hivi la kibiashara, lililo kuwa lime kawia kufanyika kwa mda mrefu.
Nikaomba nili fanye na likafanikiwa ndani ya siku 3, the elders decided to call me Intelligent businessman
Sawa fagChai
Ndio hiyo ilikuwa mbalizi, enzi zake ilikuwa famous sana MbeyaSi ile ilikuwa jirani na Nsalala seki au mageuzi primary, mbalizi hiyo au ni nyingine?
Kupigana miti hii hii mkuu au una maana nyingine???H series niliwahi kuiona, wanapigana miti sana humo sio poa 🙌
Reflection of what I haveIlikuwaje mpaka ukafikiria kulitumia hilo jina? What was the motive behind it?
Na je, kuna namna yoyote linaakisi maisha yako yalivyo, yalivyokuwa au yatakavyokuwa?
Mimi binafsi hili jina langu ni kwasababu naupenda sana mchezo wa poker na pia sipendi kutabirika sana kutokana na mchezo wenyewe unavyotaka.
Niliwahi kutumia jina la mnyonya mbususu ila members wakawa wananireport asubuhi, mchana na jioni. Sijui lilikuwa linawakera nini lile jina.
Ni pombe tu, Pombe ndo imenichagulia jina. Nilikua nimelewa balaaaaa ninavojiunga humu. So mpaka leo sijui kwanini natumia jina hili. Na likitaka kubadili jina pombe zinanambia OLEWAKO MBWA WEWE.... So sababu naiheshimu sana pombe na nnaiogopa, imenibidi niache tu.Ilikuwaje mpaka ukafikiria kulitumia hilo jina? What was the motive behind it?
Na je, kuna namna yoyote linaakisi maisha yako yalivyo, yalivyokuwa au yatakavyokuwa?
Mimi binafsi hili jina langu ni kwasababu naupenda sana mchezo wa poker na pia sipendi kutabirika sana kutokana na mchezo wenyewe unavyotaka.
Niliwahi kutumia jina la mnyonya mbususu ila members wakawa wananireport asubuhi, mchana na jioni. Sijui lilikuwa linawakera nini lile jina.
Jina lako sijui nililiona kwenye movie gani🤔Ni pombe tu, Pombe ndo imenichagulia jina. Nilikua nimelewa balaaaaa ninavojiunga humu. So mpaka leo sijui kwanini natumia jina hili. Na likitaka kubadili jina pombe zinanambia OLEWAKO MBWA WEWE.... So sababu naiheshimu sana pombe na nnaiogopa, imenibidi niache tu.
Kisa cha jina lako kimenivutia sana , sijui kwa nini napenda kusikia hadithi za watu waliopambania ndoto zao kutokea chini kwenda juu , kwa kujitolea kwelikweli , nafikiri mimi pia ni mmoja wao, ndio sababu 🤔Nilipozamia mambele,kazi yangu ya kwanza kabisa ilikua ni kwenye Meli zinazoitwa The Icebreaker
Hizi ni Meli za kuvunja barafu,zilizoundwa mahususi,ambazo hupitia kwenye maji yaliyofunikwa na barafu ili kutoa njia salama kwa meli zingine kupita,meli hizi Meli zina mfumo wa nguvu ya kusukuma na zina umbo la kipekee,kule mbele zina umbo kama kijiko au pembe,umbo hilo linaruhusu kupanda kwenye barafu na kuziponda kwa uzito wake,kuna movie pia inaiwa The Icebreaker,humo utaona jinsi Meli ilivyo,
Japo kazi hii sikuifanya kwa muda mrefu but ndio sehemu niliyoanzia safari moja iliyo anzisha safari zingine,
Hapo ndio asili ya hii ID yangu ilipo anzia.
cc Joanah min -me Depal Demi Evelyn Salt Hannah
Halafu unakutana na kakijana humu eti kanakwambia ''Tafuta hela''Kisa cha jina lako kimenivutia sana , sijui kwa nini napenda kusikia hadithi za watu waliopambania ndoto zao kutokea chini kwenda juu , kwa kujitolea kwelikweli , nafikiri mimi pia ni mmoja wao, ndio sababu 🤔
Nilivyoliandika mara moja nikaambiwa hilo jina limeshachukuliwa ikabidi niandike marambili ndio likakubaliMbona umeliandika mara mbili
Mbona nnimetafuta upo mwenyewe tu mkuu?Nilivyoliandika mara moja nikaambiwa hilo jina limeshachukuliwa ikabidi i niandike marambili ndio likakubali
Labda wakati anafungua hiyo ID yake,kuna mtu alikua anatumia hilo jina, kisha mtu huyo akaja kubadili jina hilo huko mbeleni,Mbona nnimetafuta upo mwenyewe tu mkuu?