Ipi sababu ilikufanya ukachagua username unayoitumia sasa?

Ipi sababu ilikufanya ukachagua username unayoitumia sasa?

Hili jina alinipa rafiki yangu wakati tunasoma advance. Lilikuwa code name la kuandikiana vimemo ili wambea wasijue nani mhusika wa memo.
Mpaka leo nalitumia sana na ninalipenda mno.

Optimus kama upo humu Trudie amekumiss mno kitambo tulipotezana.
 
Hili jina alinipa rafiki yangu wakati tunasoma advance. Lilikuwa code name la kuandikiana vimemo ili wambea wasijue nani mhusika wa memo.
Mpaka leo nalitumia sana na ninalipenda mno.

Optimus kama upo humu Trudie amekumiss mno kitambo tulipotezana.
Ilikuwa adv shule gani hiyoo?
 
Kwanini usitumie jina lako halisi au unaogopa kutekwa na kupotezwa,binafsi na tumia jina langu la kutafutia ugali,kwani maisha haya connection,ukipotea kwenye connection ni sawa na adhabu ya kifo,sasandugu zangu mnawezaje ku fake na maisha yakaenda?
Mi najuaga Vessel ni jahazi kumbe kuna binadamu pia wanaitwa hivo 😆
 
Mimi hili jina sikuwahi kulisikia popote Wala kuitwa na mtu wowote.

Kabla sijajiunga Jf niliplan jina nitakalo tumia ila wakati nafungua account ilikuwa linagoma inasema lipo kila nikibadilisha mbadala inagoma.

Basi nikachukua herufi ya jina langu la mwanzo (A) Kisha nikaweka herufi ya nickname yangu nilikuwa naitwa shuleni (D) nikaongezea na "riz" ili liensane na mchezaji mpira "Aduriz " ndio ikawa Adriz hapo ikakubali.

Baada ya kuona hivyo nikachukia kuona nimetumia jina la ajabu tofauti na nililotaka kila nikitaka kubadili inagoma na kufuta account siwezi basi nikasusa JF nikawa situmii account naperuzi kikawaida kama guest baada ya miezi hasira kupoa nikaakua nitumie tu hivyo hivyo.
 
Back
Top Bottom