Tuishie hapo kwa Min tuHebu litaje jina lako kabisa tuone huo ugumu wake au labda ni la spanyola
Yah upo sahihi mkuu, nimezaliwa Arusha nmekulia Sana Arusha, huko gonja Hua napasikia tuu kwa nduguSema labda hupajui au hujakulia huko, una vituko sana we dogo😅
Yah mkuu, niko duniani kupuyanga tuu Sina ishuMimi naelewa maana ya Mbaga ni mtu anaependa kupuyanga, yaani kama ni kunyoa basi ni kupuyanga puyanga juu juu tu, sijui kama nipo sahihi tukuulize wewe mwenyewe labda.
Napajua mkuu, c Hua kuna watu wanaswali humo 😎Unaufahamu ule msikiti wa mahore?
H series niliwahi kuiona, wanapigana miti sana humo sio poa 🙌Lilitokana na series ya kikorea inaitwa Vincenzo
Mbona umeliandika mara mbiliKwasababu Sheillah ni jina langu
Siyo mbaya muhimu punzi, uzuri ni kwamba humu JF member wote utajiri tunao, hakuna msindikizaji hata mmoja.Yah mkuu, niko duniani kupuyanga tuu Sina ishu
Mm ndo msindikizaji humuSiyo mbaya muhimu punzi, uzuri ni kwamba humu JF member wote utajiri tunao, hakuna msindikizaji hata mmoja.
Jina la miziziJina langu kifupi chake ni Min.....
Me ,nilimaanisha mimi
Hivyo kwa sababu jina langu nigumu kidogo kulitaamka watu huishia kuniita MIN
Sio kweliJina la mizizi
Sijawahi kulisikia ndo la kikorea?Sio kweli
rasta wa kispanyola , nna siku sijakuona upo kumbeChica ni kispanish ikiwa na maana ya Binti/msichana
Na Gee ni herufi ya kwanza kwenye jina langu
Yeah na lina maana kubwa sana , lilitoka kwa tabibu mmoja ambae alikua rafiki wa mzee wanguSijawahi kulisikia ndo la kikorea?
Anakiwasha au ni tia maji tu kwa sasa?Foffana ni jina la beki wa kati wa Chelsea Wesley Foffana, nilifurahi sana chelsea ilipokamilisha usajili wake kutoka team ya Leicester city kwani moja ya wachezaji ambao nilikuwa nawakubali mno
MamboChica ni kispanish ikiwa na maana ya Binti/msichana
Na Gee ni herufi ya kwanza kwenye jina langu
Majeraha yanamsumbua sumbua mara kwa mara ila aklpata nafasi anakiwasha kweli kweliAnakiwasha au ni tia maji tu kwa sasa?