Ipi ni zawadi nzuri kwa Graduate?

Ipi ni zawadi nzuri kwa Graduate?

JF inapoteza mwelekeo, sikuwa najuwa kwamba ajira siku hizi ni gift.


Please I need maturity kwenye thread hii.

wewe umetaka ushauri, chagua ushauri unaotaka sio kuwa mbogo, kama ulikuwa unataka ushauri wa aina fulani ungeweka angalizo. Wewe vipi bana?
 
]Ulishaweka angalizo,nilitaka kukwambia upeleke pete! Zawadi zinadependi na chuo alichosoma na coz pia!
UD na viunga vyake peleka ufunguo wa virtz!
ARDHI kama amesoma usanifu majengo mpelekee miwani ya kusomea!
UDOM peleka tu ua hawanaga makuu!
Tumaini,Makumira,TEKU,SAUT,MUM na matawi yao biblia/Quran ama rozari!
Muhimbili,Bugando,KCMC,IMTU,Kairuki unaweza kumzawadia 'miwani ya kidaktari' hata kama kasoma ufamasia![/QUOTE]
Uwiiiiiiiiii nimecheka mpaka machoz yametoka naingia home naambiwa pole nenda kanawe Mosh wa mabom kumbe jibu lako.
Nipo mbeya

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
JF inapoteza mwelekeo, sikuwa najuwa kwamba ajira siku hizi ni gift.

Please I need maturity kwenye thread hii.

Nimezaliwa Ocean road lakini sielewi logic yako hasa ni nini hapa!

Wewe kaa na ujanja wako feki wa Dar kusifia utajili wa Bakhresa na Mengi na kuwaabudu wauza unga Pimbi wewe.

You are matured enough man. Congrats...
 
Mnunulie DELL inspiron, 4th Generation Intel® Core™ i3 Processor, Windows 8,500GB Hard Drive.
 
Pia wanawake wengi kwa ujumla (Mabinti, wadada na wanawake wa umri wa kati hadi wazee) wanapendeleaga sana vitu vya sanaa, kama kembe au bangiri zilizowekwa nakshi za ki-culture au kamba za shingoni (Chain)...!
Au hata mikoba hii mkubwa ya kisiku hizi...

Moja kati ya zawadi hizi mkuu ukiipata, ukaipack vizuri nina uhakika ataifurahia sana!

Kila la kheri Mtu mzima.
 
Mtafutie saa, bracelet au mkufu. Kama unajua namba yake ya kiatu mtafutie high heel moja nzuri, hope atafurahi
 
Hii thread aliyeileta hajielewi, unaomba ushauri kwa nani wakati huyo mtu mwenyewe wewe ndio unamjua? Unapewa ushauri unaukataa kwa kutukana watu, mara unajiita umezaliwa Ocean Road!

Wangapi wamezaliwa Ocean Road tumewakuta, tumewasogeza nje ya mji (Mkuranga, Kisarawe etc) wanaishia kusema mi nimezaliwa Ocean Road, wakati maeneo mapya kama M-City, Quality Centre wanakuja siku ya sikukuu?

Acha ushamba wewe! Katafute maeneo yote ya mji mazuri kama kuna wazawa!!!!
 
Ulishaweka angalizo,nilitaka kukwambia upeleke pete! Zawadi zinadependi na chuo alichosoma na coz pia!
UD na viunga vyake peleka ufunguo wa virtz!
ARDHI kama amesoma usanifu majengo mpelekee miwani ya kusomea!
UDOM peleka tu ua hawanaga makuu!
Tumaini,Makumira,TEKU,SAUT,MUM na matawi yao biblia/Quran ama rozari!
Muhimbili,Bugando,KCMC,IMTU,Kairuki unaweza kumzawadia 'miwani ya kidaktari' hata kama kasoma ufamasia!

Horseshoe Arch nimekaa na watu wanaongea mambo ya msingi wanashangaa name bana kicheko kumbe wewe...
 
mpelekee kitabu chochote cha maneno ya Mungu
halafu mpe hii ll.jpg
 
Ulishaweka angalizo,nilitaka kukwambia upeleke pete! Zawadi zinadependi na chuo alichosoma na coz pia!
UD na viunga vyake peleka ufunguo wa virtz!
ARDHI kama amesoma usanifu majengo mpelekee miwani ya kusomea!
UDOM peleka tu ua hawanaga makuu!
Tumaini,Makumira,TEKU,SAUT,MUM na matawi yao biblia/Quran ama rozari!
Muhimbili,Bugando,KCMC,IMTU,Kairuki unaweza kumzawadia 'miwani ya kidaktari' hata kama kasoma ufamasia!

hahahaha haya sasa ni mabango kwa wanachuo...
 
hahahaha haya sasa ni mabango kwa wanachuo...

Haki vile unadhani binti msomi tena graduate wa LLB UD utamwendea na maua ya kichina uliyonunua kwa matching guys siku ya mahafali? Akikustahi sana anajifanya hakujui ila siku hiyo ukikuta kisirani cha uxposure wa elimu kimemjaa anaweza kukuzaba vibao! Ila nenda na funguo na Plate no's weee jamani babybe nyingiiiiii hadi utajihisi kuota dimples even though kwenye ukoo wenu hakupata kutookea mtu mwenye dimples!
 
Nani kasema wanawake wa JF hawafai kuolewa, ona huyu, she is among of wife materials, ngoja nimuunganishie kwa mdogo wangu, si kuna uzi humu unaonesha watu wanafunga ndo mwezi December but meeting place ilikuaga online?
Pamoja na zawadi nilizoandika hapo juu, kama binti ni mkristo, mnunulie na Biblia ndogo nzuri sana toleo jipya zimekaa kama pochi hivi, nadhani hiyo Biblia ndo zawadi kubwa kuliko zote itamhamaisha kumkumbuka Mungu kila wakati
 
Horseshoe Arch nimekaa na watu wanaongea mambo ya msingi wanashangaa name bana kicheko kumbe wewe...
Cheka urefushe maisha wangu JF ni kila kitu! Binafsi siku moja nilipata kujinuiza kutocheka siku nzima ila nilipoingia jamvini nikajikuta nacheka kwa sauti baada ya kukutana na vituko na mambo ya ghafla ambayo nilishindwa kujizuia!
 
kamlipie masters aendelee na shule..

Kama atakuwa na nia hiyo ana full sponsorship kutoka ofisi anayofanyia kazi. Huyu sio fresh from college.

Kwa wale walionishauri nimpe Vitz huyu binti ana mkoko wake aina ya Verosa.

Ila naendelea kukusanya maoni kabla sijafanya conclusion.
 
hahahahahaha hata mashetani yanatumia vitabu vitakatifu kulaghai jombaa
Nani kasema wanawake wa JF hawafai kuolewa, ona huyu, she is among of wife materials, ngoja nimuunganishie kwa mdogo wangu, si kuna uzi humu unaonesha watu wanafunga ndo mwezi December but meeting place ilikuaga online?
quote_icon.png
By ram Pamoja na zawadi nilizoandika hapo juu, kama binti ni mkristo, mnunulie na Biblia ndogo nzuri sana toleo jipya zimekaa kama pochi hivi, nadhani hiyo Biblia ndo zawadi kubwa kuliko zote itamhamaisha kumkumbuka Mungu kila wakati
 
Back
Top Bottom