IPhone haichemki ovyo kama Sony au Nokia Lumia?

IPhone haichemki ovyo kama Sony au Nokia Lumia?

bill Shnky

Member
Joined
Dec 12, 2017
Posts
65
Reaction score
37
Napenda kuuliza wana JF kabla sijanunua iPhone ambao mmezitumia kiustadi ,je hazichemki ukiwa kwwnye matumizi nayo ata kama kwa mda mrefu ,coz kitu kuchemka kwa simu huwa sipendi .

Kwa wanaozijua iPhone msaada please
 
Wapendwa mkuje pande hii, maana mimi mwenyewe nasubiri kueleweshwa
 
Wapendwa mkuje pande hii, maana mimi mwenyewe nasubiri kueleweshwa
Iphone pia inachemka hasa unapokuwa unaitmia sna kwenye internet. lakin kama hauitumii net inapoa inakuwa ya baridi kabisa, na iphone huchemka kwasababu ya material yaliyopo.
 
sidhani kama lumia zinachemka sana kutokana na nature ya os, na sony highend nyingi ni liquid cooling ni katika simu ambazo hazipati joto sana. hata iphone nature ya ios si rahisi sana kuchemka.

we umetumia sony ipi na lumia ipi? imechemka kiasi gani?
 
Nina Lumia hapa nikifungua data inachemka balaaa
 
Iphone pia inachemka hasa unapokuwa unaitmia sna kwenye internet. lakin kama hauitumii net inapoa inakuwa ya baridi kabisa, na iphone huchemka kwasababu ya material yaliyopo.
Ahsante mkuu
Sasa, ni yapi madhara yatokanayo na kuchemka sana kwa simu?
 
sidhani kama lumia zinachemka sana kutokana na nature ya os, na sony highend nyingi ni liquid cooling ni katika simu ambazo hazipati joto sana. hata iphone nature ya ios si rahisi sana kuchemka.

we umetumia sony ipi na lumia ipi? imechemka kiasi gani?
Lumia niliwahi kuwa nayo moja, inachemka balaa mpaka kuna muda huwezi ishika.
 
Nimetumia lumia 925 na Sony xperia z3, zinachemka yan daaah mpk kero Mzee ,yn ata techno inakuw bora sana
 
Back
Top Bottom