Inspirational Speakers wazidi kupungua

Mm hapo ndipo niniposhindwa kuwaelewa kabisa
 
Bado hawa wa semina za ujasiliamali, eti wameajiriwa kufundisha watu wajiajiri wawe matajiri. Sijui wenyewe hawautaki huo utajiri!!!!
Wale wanakupa faida tu lakini hasara hata hawagusi utasikia

"Ukifuga kuku 300 utakua na Uwezo wa kupata mayai 150 kwa siku minimum, trey moja ya mayai n elf 12 minimum sasa mayai 150 ni trey 5 kwa hiyo utaweza kuingiza elf 60 kwa siku minimum"


Pumbavu hawaongelei hasara endapo kuku wakifa, au wakapata magonjwa, ukakosa soko la mayai, kuku wakashindwa kutaga
 
Hizi ndio Akili za wadandanyika wengi wanaamini akianguka mwenzie yeye ndio atafanikiwa
 
Hawa ni matapeli wana vaa suti na tãi.

Unakuta majitu hayataki kwenda Shamba yanakimbilia mini kupiga domo tuu na kuyafanya maisha yaonekane rahisirahisi huku yenyewe yakichukua pesa ya kiingilio.

Eti motivational speaker pwambaffu
 
Mbona haya majibu yanalundikana mijini tu?

Kama kweli mbona hayeendi kumotivate watu kule nanyumbu, nanjilinji, manyovu ama kule ziwani nyasa?

Mjini ndio ndio penye pesa ya kutapeli . Mtaji wa Tapeli ni ujanjaujanja na kusukasuka maneno matamu kwa njia za kilaghai kwa lengo la kujipatia fedha.


Najua matapeli wa aina hii wasiopenda kutoa jasho wapo wengi humu na ndio hawa kama wewe povu linamwagika mkiambiwa mnasema mnaonewa wivu.


Namshukuru Mh Magu anatufanya tuishi mijini kwa kufanya kazi na sio ujanja ujanja tu.



Nawashauri hawa wajinga wakamotivate huko vijijini huku mjini watu washajitambua tayari.
 
Yani mtu anayesema ukweli anaitwa tapeli lakini yule muongea uongo kwenye majukwaa ndio anaonekana malaika
 
Wenzetu wachambuzi wanakua angalau waliwahi kucheza mpira angalau ligi ya kimataifa huku kwetu Kitenge, edokumwembe na Kibonde mpira wa kusoma magazetini nae anajiita mchambuzi wa soka
Hao wote wachumia tumbo tu. Wavivu wa kuingia mitandaoni ndio watamsikiliza sijui Kumwembe, Dr Likey nawengine. Angalau Mayai naweza kumsikiliza kwa sababu ni footballer
 
Sijui hii roho mbaya ya kutotaka wengine wafanikiwe tumerithi kwa nani Watanzania??
Yaani mtu anafurahi kabisa mtanzania mwenzake anaposhindwa kuendelea(financially), tena pengine ndio anakwambia kabisa Utalimia meno, seriously. Vijana pambaneni mkatafute maisha nje ya Nchi yenu, mtakufa masikini huku mnajiona!🙌🙌
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…