Innoss'B ft Diamond video, bonge la wimbo

University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
661
Points
1,000
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2018
661 1,000
Diamond platnumz ametisha sanaaaaa
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,841
Points
2,000
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,841 2,000
Wimbo mzuri sana na video nzuri sana. Diamond Platnumz amemuongezea mileage huyu Innos' B.
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,073
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,073 2,000
Wimbo mzuri sana na video nzuri sana. Diamond Platnumz amemuongezea mileage huyu Innos' B.
Tena sio mileage ndogo ingawaje kuna watu watajifanya hawalioni kabisa hili, na usishangae ukakuta watu wenyewe hata huyo Innos'B walikuwa hawamfahamu hapo kabla!
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,073
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,073 2,000
Innos B ni mkali na Yope ni kali mnoo hadi the msanii wa kimataifa Diamond Platnumz ameomba ifanyike remix na yeye awe sehemu ya nyimbo hiyo.
Inawezekana upo sahihi kabisa, lakini kwanini pia usidhani kilichotokea ni kama kile ambacho Diamond alikifanya kwenye wimbo wake wa My Number One kupitia Davido?! Kwamba, baada ya kuona Number 1 ingemsogeza mbele zaidi, akaamua kuitumia hiyo hiyo kufanya re-mix na Davido ambae tayari alishakuwa juu Afrika!!! Au tu-assume hapa napo Davido aliipenda Number 1 kwahiyo akaomba remix?!
 
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
1,361
Points
2,000
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
1,361 2,000
Inawezekana upo sahihi kabisa, lakini kwanini pia usidhani kilichotokea ni kama kile ambacho Diamond alikifanya kwenye wimbo wake wa My Number One kupitia Davido?! Kwamba, baada ya kuona Number 1 ingemsogeza mbele zaidi, akaamua kuitumia hiyo hiyo kufanya re-mix na Davido ambae tayari alishakuwa juu Afrika!!! Au tu-assume hapa napo Davido aliipenda Number 1 kwahiyo akaomba remix?!
100%
 
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,095
Points
2,000
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,095 2,000
Nje ya mada hii series ya master mind na hostel ghost za moto?

Money heist nimemaliza hadi season ya tatu iko vizuri sana.
Mrembo Leo nipo busy Nina series ya money heist, master mind na hostel ghost na zote napiga kwa pamoja maana Nina full bando.
 
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,095
Points
2,000
kaburungu

kaburungu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,095 2,000
Mi nakwambia Mond sio poa, jamaa kacharaza ile mbaya acha simba awe simba asifananishwe na vitu vya ajabu
Bado masaa matatu original version ipitwe kwa views na hii remix au pengine tayari ishapitwa...daaa huyu mond sio mtu mzuri aiseee
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,885
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,885 2,000
Inawezekana upo sahihi kabisa, lakini kwanini pia usidhani kilichotokea ni kama kile ambacho Diamond alikifanya kwenye wimbo wake wa My Number One kupitia Davido?! Kwamba, baada ya kuona Number 1 ingemsogeza mbele zaidi, akaamua kuitumia hiyo hiyo kufanya re-mix na Davido ambae tayari alishakuwa juu Afrika!!! Au tu-assume hapa napo Davido aliipenda Number 1 kwahiyo akaomba remix?!
A na B yote sawa.
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
7,540
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
7,540 2,000
Ila jamani huu wimbo mtraaamuu Bana..aaghaaaa!
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
7,540
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
7,540 2,000
Tena sio mileage ndogo ingawaje kuna watu watajifanya hawalioni kabisa hili, na usishangae ukakuta watu wenyewe hata huyo Innos'B walikuwa hawamfahamu hapo kabla!
Binafsi niliwahi muona kwenye wimbo fulani mmoja sikumtilia maanani nimekuja kumfahamu vizuri kwenye hii collabo na mond
 
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,901
Points
2,000
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,901 2,000
Harmonize kwa korabo tayar kashapigwa bao kuanzia kwa rayvanny mpaka simba


Harmo katoa tena
Wcb kuna ngoma itaachiwa soon subir uone kama sio mboso na simba sijui
 

Forum statistics

Threads 1,336,343
Members 512,581
Posts 32,535,207
Top