R_Breazy
JF-Expert Member
- Aug 28, 2025
- 385
- 739
Habari
Hii hapa ni list ya video vixen waliowahi kutamba zaidi Tanzania tangu nimejua ABC kuhusu muziki..
1. Binti kiziwi by z Anto
2. Tinda tine; msanii simjui ila ni mganda na ndo mwenye wimbo yule dada alitupeleka mbio sana kwenye swala la kuchagua wadada wazuri, mtifuano ulikuwa kati ya huyo alieimba huo wimbo na video vixen wa nyimbo ya JI; kidato kimoja😁🤣
3. JI kidato kimoja
4. Diamond: Mawazo
5. Harmonize: Sophia amelowa
6. Diamond: Jeje
7. Mbosso Khan: Bonge la dada
Nani nimemsahau mwingine 😂
Hii hapa ni list ya video vixen waliowahi kutamba zaidi Tanzania tangu nimejua ABC kuhusu muziki..
1. Binti kiziwi by z Anto
2. Tinda tine; msanii simjui ila ni mganda na ndo mwenye wimbo yule dada alitupeleka mbio sana kwenye swala la kuchagua wadada wazuri, mtifuano ulikuwa kati ya huyo alieimba huo wimbo na video vixen wa nyimbo ya JI; kidato kimoja😁🤣
3. JI kidato kimoja
4. Diamond: Mawazo
5. Harmonize: Sophia amelowa
6. Diamond: Jeje
7. Mbosso Khan: Bonge la dada
Nani nimemsahau mwingine 😂