Innoss'B ft Diamond video, bonge la wimbo

R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
1,876
Points
2,000
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
1,876 2,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
Unataka like na comment za watu zikumwagike ww tu.....Diamond ni mfanya bihashara wa muziki sio muuza sura.kaona chance kaingia mzima mzima Dogo ni mpambanaji!
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,662
Points
2,000
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,662 2,000
Sasa Kwenye hii Yope Diamond ndiyo kamuheshimu Innos B kwasababu ya kipaji chake hadi kautamani wimbo wake ungekuwa ndiyo kauimba yeye hadi ikabidi aombe remix na kiukweli huyo dogo Innos B amepewa lift kubwa sana diamond kupromote nyimbo yake.
Certified hater
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,886
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,886 2,000
Certified hater
kaka kuhate star ambaye kila akiamka anazidi kuwa star ni kujipa mzigo usio stahili na hayo mambo hufanywa na watu stress zao.

hapa ukweli ni kwamba Yope original version ni kali mnoo hadi Daimond ametamani kuwa sehemu ya nyimbo hiyo ndiyo akaomba ikafanyika remix ili kuingiza vipande vyake , au unataka kusema diamond kashiriki kwenye nyimbo ambayo hajaipenda???
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,711
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,711 2,000
kaka kuhate star ambaye kila akiamka anazidi kuwa star ni kujipa mzigo usio stahili na hayo mambo hufanywa na watu stress zao.
hapa ukweli ni kwamba Yope original version ni kali mnoo hadi Daimond ametamani kuwa sehemu ya nyimbo hiyo ndiyo akaomba ikafanyika remix ili kuingiza vipande vyake , au unataka kusema diamond kashiriki kwenye nyimbo ambayo hajaipenda???
Hoja yako sasa ni ipi!?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,886
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,886 2,000
Hoja yako sasa ni ipi!?
Innos B ni mkali na Yope ni kali mnoo hadi the msanii wa kimataifa Diamond Platnumz ameomba ifanyike remix na yeye awe sehemu ya nyimbo hiyo.
 
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2015
Messages
2,774
Points
2,000
pumzihaiuzwi

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2015
2,774 2,000
Wane mkopi fallyipupa stail za uchezaji zote
 
Pianist

Pianist

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
617
Points
225
Pianist

Pianist

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
617 225
Diamond ni hatari sana na anajituma kwelikweli, hana mpinzani. Ningependa nione live performance(voice and instruments) ya huu wimbo siku moja.
 
J

jimama26

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
1,376
Points
2,000
J

jimama26

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
1,376 2,000
Diamond ni hatari sana na anajituma kwelikweli, hana mpinzani. Ningependa nione live performance(voice and instruments) ya huu wimbo siku moja.
Hana mpinzani kijana wetu
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,459
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,459 2,000
Yubano nikakati,nzobano nikakati. 🎵🎵🎵🎵🎵🎵......Yubano nikakati,nzobano nikakati🎵🎵🎵🎵🎵🎶🎶🎶🎶🎶🎶🎼🎼🎼🎼🎹🎹🎹🎹🎹................
 
Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,250
Points
2,000
Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,250 2,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Endeleeni kusubiri 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Mtateseka sana safari hii
 
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
2,787
Points
2,000
LICHADI

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
2,787 2,000
umenena
Huu wimbo original umetoka mwezi Mmoja uliopita ila umekaa wiki tatu uka ukiwa na views laki moja tu YouTube.

ila toka imetoka remix ambayo diamond ameingiza vipande vyake humo sasa nyimbo zote mbili yope original toka juzi hadi Leo inaviews 1.7na yope remix ndani ya siku mbili in views 1.5..

Hii maana yk nn ni kwamba diamond ndio kaupaisha huo wimbo na kumpaisha huyo onnos'b ndani ya siku tatu tu.

Inshort wasanii wa east, central na south of Africa wanatakiwa kumuheshimu diamond Sana huyo mtu anawashabiki damu anaweza kukufanya ukashine within a hour tu hii ni hatari...
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top