Innoss'B ft Diamond video, bonge la wimbo

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
2,382
Points
2,000

The Great Emanuel

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
2,382 2,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
hakuna msanii wa kumpoteza Diamond kwa sasa Tz hii na miaka 5 mbele HAKUNA. Huo ndo ukweli mchungu.
 

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,565
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,565 2,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
Ali Kiba hawezi?
 

Mvumbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
951
Points
1,000

Mvumbo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
951 1,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
Tz nzima hakuna mwenye nyimbo kali mpaka aje chipukizi?
 

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,581
Points
2,000

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,581 2,000
Huyo kamera mtu mbona Kuna sehemu likivuli lake linaonekana au wenzangu hamuoni mnaangalia mijiuno tu!!
 

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
1,047
Points
2,000

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
1,047 2,000
Nianze kwa kusema kwamba mimi sina team, ila nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa muziki wa Tanzania kila nipatapo muda.

Ninavutiwa sana na Muziki wa Diamond na namna anavyochukulia muziki kama kazi, jamaa anajitambua na anaelewa kuwa muziki ndio mlo wake.

Ukilinganisha sasa hivi na miaka ile ya 2009/2010 wakati anaanza muziki unaona kabisa jamaa amepiga hatua kubwa sana. Sasa hivi ukimsikiliza anavyoongea, content ya anachokiongea, na muonekano ni mbingu na ardhi na alivyokuwa 2009/2010.

Hili ni somo hata kwetu tujitahidi kupenda kile kinachotupa mkate wa kila siku, tujitahidi kuwa bora zaidi kadiri siku zinavyokwenda.

Huu wimbo alioshirikishwa unaweza sema hastahili pongezi zozote kwa sababu kashirikishwa, lakini ukiungalia kwa undani ana mchango mkubwa sana. Kuna vionjo flani unaviona kabisa vya Mondi, kuna dancing styles unaziona ni za Mondi. Kuna sehemu Mondi anadance unaona kabisa anakuwa admired/revered na dancers, mfano kuna sehemu dancer mmoja wa kike anacheka. Unaona kabisa pamoja na kwamba wimbo ulikuwa ni hit song tayari lakini mwana anabring x-factor kwenye remix.

Moral of the story ni kwamba tukishatambua tunachokipenda, tufanye kazi kuwa bora zaidi kila siku.
 

Forum statistics

Threads 1,343,642
Members 515,111
Posts 32,792,100
Top