Innoss'B ft Diamond video, bonge la wimbo

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
759
Points
1,000

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
759 1,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
Haya yamesemwa Miaka Mingi hayatokei huenda baada ya Miaka kadhaa utarudi tena hii hoja ya dogo kupotezwa
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
42,964
Points
2,000

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
42,964 2,000
Original version nilivyoiona siku ya kwanza nilimkubali sana huyo dogo Innos B , ni mbunifu hadi kasababisha diamond kaomba collabo yani nyimbo kali hadi msanii mkubwa wa TZ ametamani kuwa sehemu ya nyimbo hiyo ikabidi ipigwe remix na kuongezea vipande vya diamond
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,062
Points
2,000

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,062 2,000
Hii nyimbo kali sana Mkuu inatesa sana watu clubs.


Original version nilivyoiona siku ya kwanza nilimkubali sana huyo dogo Innos B , ni mbunifu hadi kasababisha diamond kaomba collabo yani nyimbo kali hadi msanii mkubwa wa TZ ametamani kuwa sehemu ya nyimbo hiyo ikabidi ipigwe remix na kuongezea vipande vya diamond
 

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,304
Points
2,000

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,304 2,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
Ungekuwa na akili timamu ungeshauri nini kifanyike ili aweze kuwa msanii bora zaidi. Badala yake unaishia kuponda na kuondoka kama mlivyo watanzania wengi. Hilo li roho la wivu na roho mbaya sijui mlilitoa wapi.
 

Pips Man

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,132
Points
2,000

Pips Man

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,132 2,000
Wimbo uko poa unachezeka hakika na mix nzuri sana.
Huu wimbo original umetoka mwezi Mmoja uliopita ila umekaa wiki tatu uka ukiwa na views laki moja tu YouTube.

ila toka imetoka remix ambayo diamond ameingiza vipande vyake humo sasa nyimbo zote mbili yope original toka juzi hadi Leo inaviews 1.7na yope remix ndani ya siku mbili in views 1.5..

Hii maana yk nn ni kwamba diamond ndio kaupaisha huo wimbo na kumpaisha huyo onnos'b ndani ya siku tatu tu.

Inshort wasanii wa east, central na south of Africa wanatakiwa kumuheshimu diamond Sana huyo mtu anawashabiki damu anaweza kukufanya ukashine within a hour tu hii ni hatari...
 

Forum statistics

Threads 1,357,946
Members 519,129
Posts 33,155,969
Top