Innoss'B ft Diamond video, bonge la wimbo

S

Saeka

Member
Joined
Jul 2, 2017
Messages
96
Points
125
S

Saeka

Member
Joined Jul 2, 2017
96 125
Kwa hyo aboveground wote wameshindwa au?
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
 
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
884
Points
1,000
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
884 1,000
Ili kichupa uwe unaangalia na muzik mnene unaeza ukaganda
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
13,561
Points
2,000
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
13,561 2,000
Kiuhalisia Diamond kashapoteza ladha ya mziki yaani kashachuja. Nyimbo zake alizoimba miaka kadhaa iliyopita ndio zilikuwa Ngoma Kali. Akitokea msanii mwenye uwezo mzuri anampoteza diamond kwenye ramani ya mziki. Sahizi ni mda mchache tusubirie atokee msanii underground mwenye nyimbo Kali.
na ndio maana ana force kolabo

akimaliza kolabo tunataka atulize akili aje na kitu chake yeye 100%
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,041
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,041 2,000
Yani nilikua najiuliza ni nani ameimba? hapa jirani na kwangu kila siku nakasikia hako kamdundo nabaki kutikisa kiuno tuu kumbe ni mondi aisee katamu sana
Hii comment isindikizwe na video clip.
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,041
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,041 2,000
Ninavutiwa sana na Muziki wa Diamond na namna anavyochukulia muziki kama kazi, jamaa anajitambua na anaelewa kuwa muziki ndio mlo wake.

Ukilinganisha sasa hivi na miaka ile ya 2009/2010 wakati anaanza muziki unaona kabisa jamaa amepiga hatua kubwa sana. Sasa hivi ukimsikiliza anavyoongea, content ya anachokiongea, na muonekano ni mbingu na ardhi na alivyokuwa 2009/2010.

Hili ni somo hata kwetu tujitahidi kupenda kile kinachotupa mkate wa kila siku, tujitahidi kuwa bora zaidi kadiri siku zinavyokwenda.
Hard work beats talent.

Diamond alijua nini anakihitaji toka zamani, akahangaika kujituma na kujifunza kila ambacho kitarahisisha ufanisi wake wa kazi.

Tuna kazi sana ya kujua nini potentials zetu, tufanye nini kuzi-exploit, nyenzo husika ni zipi, etc etc.

Kuna somo kubwa la kujifunza tukitumia mfano wa Diamond.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,885
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,885 2,000
Huu wimbo original umetoka mwezi Mmoja uliopita ila umekaa wiki tatu uka ukiwa na views laki moja tu YouTube.

ila toka imetoka remix ambayo diamond ameingiza vipande vyake humo sasa nyimbo zote mbili yope original toka juzi hadi Leo inaviews 1.7na yope remix ndani ya siku mbili in views 1.5..

Hii maana yk nn ni kwamba diamond ndio kaupaisha huo wimbo na kumpaisha huyo onnos'b ndani ya siku tatu tu.

Inshort wasanii wa east, central na south of Africa wanatakiwa kumuheshimu diamond Sana huyo mtu anawashabiki damu anaweza kukufanya ukashine within a hour tu hii ni hatari...
Sasa Kwenye hii Yope Diamond ndiyo kamuheshimu Innos B kwasababu ya kipaji chake hadi kautamani wimbo wake ungekuwa ndiyo kauimba yeye hadi ikabidi aombe remix na kiukweli huyo dogo Innos B amepewa lift kubwa sana diamond kupromote nyimbo yake.
 
Pips Man

Pips Man

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,128
Points
2,000
Pips Man

Pips Man

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,128 2,000
Sasa Kwenye hii Yope Diamond ndiyo kamuheshimu Innos B kwasababu ya kipaji chake hadi kautamani wimbo wake ungekuwa ndiyo kauimba yeye hadi ikabidi aombe remix na kiukweli huyo dogo Innos B amepewa lift kubwa sana diamond kupromote nyimbo yake.
Hili ni bonge la lift kitu cha kujifunza hapa ni Hawa wasanii wetu wanaoona Diamond sio lolote sio chochote kuna level diamond kafika ambayo ni rahisi kuwainua wengine na wakainuka..
 
Cardiovascular

Cardiovascular

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2019
Messages
324
Points
1,000
Cardiovascular

Cardiovascular

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2019
324 1,000
Hard work beats talent.

Diamond alijua nini anakihitaji toka zamani, akahangaika kujituma na kujifunza kila ambacho kitarahisisha ufanisi wake wa kazi.

Tuna kazi sana ya kujua nini potentials zetu, tufanye nini kuzi-exploit, nyenzo husika ni zipi, etc etc.

Kuna somo kubwa la kujifunza tukitumia mfano wa Diamond.
Kuna kinanda kitamu sana kwenye hii beat, kwa wale mabaharia unaweza jikuta hubanduki kwenye papuchi maana ni mwendo wa kukojoa mwanzo mwisho...
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,663
Top