Dr wa Manesi
JF-Expert Member
- Aug 19, 2024
- 6,479
- 4,974
- Thread starter
- #21
Ahsante kwa utaniHata Ukiwa na Lak 4 inajenga
Ahsante kwa utaniHata Ukiwa na Lak 4 inajenga
Ahsante kwa mchango mkuuVyuma ni gharama zaidi.
(vyuma na misumari).
fund amesema makadirio ya kenchi ya mbao na bati ni kias gan?.
Kama kipato cha 800k ni uhakika kila mwezi
options ni hizi.
1. Kopa Bank mkopo wa kumaliza nyumba na nyumba husika ndio inakuwa dhamana.
Mkopo unaweza kwenda had miaka miwili.
2. Tafuta hardware inayoaminika na uwe unawekeza hela kidogo kidogo had itimie ya mbao na bati.
ukiweka laki 3 kila mwezi. Utakuwa na 7.2 mill ndan ya miaka 2.
Kivipi mkuu?!!!Hata Ukiwa na Lak 4 inajenga
Achana na siasa ndg. Hebu rujenge maisha kwanza. Lissu ana nyumba ubelgiji, shauri Yako.Sikuwahi kufikiria kama chawa nao wanapitia nyakati ngumu kiuchumi
Kwa hiyo wenye Laki 4 hawana nyumba? Au Kuna ramani maalumu ya nyumba ya vyumba 3?Kivipi mkuu?!!!
Kama utani endelea kusubiria Milioni.Ahsante kwa utani
Poa kiongozi, ngoja tuone.Kama utani endelea kusubiria Milioni.
Mimi nilijenga nikiwa na salary ya 480,000 na kama unadhani haitoshi kumbe walio na mishahara chini ya hapo hawana nyumba ? Au wasio na salary kabisa hawajengi?
Ahsante mkuu, unaweza kitima hata kesho
Ahsante mkuu, unaweza kitima hata kesho
Ahsante sana
🖕Aisee! Shukrani mkuu.
Ungenitukana mwenyewe tu ingekuwa poa sana, ila poa amani iwe nawe 🙏🙏🙏
KMMK!!!!!! KUUUUUUBWA KIASI UNAWEZA HATA KURUDI TENA NA UKAPITA HIVYO ULIVYO BILA KUKWAMA.
🖕KMMK!!!!!! KUUUUUUBWA KIASI UNAWEZA HATA KURUDI TENA NA UKAPITA HIVYO ULIVYO BILA KUKWAMA.