Inawezekana kujenga nyumba ya vyuma kwa kipato Cha 800k?!!

Inawezekana kujenga nyumba ya vyuma kwa kipato Cha 800k?!!

Dr wa Manesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2024
Posts
6,102
Reaction score
4,684
Habarini wadau.
Kutokana na udogo wa kipato na changamoto ya kutopatikana kwa miti ya maana ya kupaulia, napata wazo kichwani la kujenga na kupaua kwa kutumia vyuma. Sijajua gharama yake ila hiyo ndo ndoto niliyonayo......nahisi hilo litakuwa nafuu huko mbele (kwa maana nitatulia muda mrefu kabla sijalazimika kujenga tena (kufanya ripea).

Wadau, linawekana hilo kwa kipato hicho kwa ujenzi utakaochukua miaka 5?!!
 
Habarini wadau.
Kutokana na udogo wa kipato na changamoto ya kutopatikana kwa miti ya maana ya kupaulia, napata wazo kichwani la kujenga na kupaua kwa kutumia vyuma. Sijajua gharama yake ila hiyo ndo ndoto niliyonayo......nahisi hilo litakuwa nafuu huko mbele (kwa maana nitatulia muda mrefu kabla sijalazimika kujenga tena (kufanya ripea).

Wadau, linawekana hilo kwa kipato hicho kwa ujenzi utakaochukua miaka 5?!!
Kamuulize Samia. Tako la mama yako. 🖕🖕🖕
 
Habarini wadau.
Kutokana na udogo wa kipato na changamoto ya kutopatikana kwa miti ya maana ya kupaulia, napata wazo kichwani la kujenga na kupaua kwa kutumia vyuma. Sijajua gharama yake ila hiyo ndo ndoto niliyonayo......nahisi hilo litakuwa nafuu huko mbele (kwa maana nitatulia muda mrefu kabla sijalazimika kujenga tena (kufanya ripea).

Wadau, linawekana hilo kwa kipato hicho kwa ujenzi utakaochukua miaka 5?!!
Vyuma ndo kenchi au?
 
Habarini wadau.
Kutokana na udogo wa kipato na changamoto ya kutopatikana kwa miti ya maana ya kupaulia, napata wazo kichwani la kujenga na kupaua kwa kutumia vyuma. Sijajua gharama yake ila hiyo ndo ndoto niliyonayo......nahisi hilo litakuwa nafuu huko mbele (kwa maana nitatulia muda mrefu kabla sijalazimika kujenga tena (kufanya ripea).

Wadau, linawekana hilo kwa kipato hicho kwa ujenzi utakaochukua miaka 5?!!

Vyuma ni gharama zaidi.
(vyuma na misumari).
fund amesema makadirio ya kenchi ya mbao na bati ni kias gan?.

Kama kipato cha 800k ni uhakika kila mwezi
options ni hizi.
1. Kopa Bank mkopo wa kumaliza nyumba na nyumba husika ndio inakuwa dhamana.
Mkopo unaweza kwenda had miaka miwili.
2. Tafuta hardware inayoaminika na uwe unawekeza hela kidogo kidogo had itimie ya mbao na bati.
ukiweka laki 3 kila mwezi. Utakuwa na 7.2 mill ndan ya miaka 2.
 
Habarini wadau.
Kutokana na udogo wa kipato na changamoto ya kutopatikana kwa miti ya maana ya kupaulia, napata wazo kichwani la kujenga na kupaua kwa kutumia vyuma. Sijajua gharama yake ila hiyo ndo ndoto niliyonayo......nahisi hilo litakuwa nafuu huko mbele (kwa maana nitatulia muda mrefu kabla sijalazimika kujenga tena (kufanya ripea).

Wadau, linawekana hilo kwa kipato hicho kwa ujenzi utakaochukua miaka 5?!!
Hata Ukiwa na Lak 4 inajenga
 
Kurokana na udogo wa kipato mkuu.
Wala usione kitu cha ajabu.
Ni kawaida kabisa.

Mm pia ni interval ya miaka 5 kuanzia kununua kiwanja had nyumba kuisha had kuzungushia ukuta.

Nimejenga kwa salary na pia huku unahakikisha maisha mengine yanaenda. Its Not a joke.

nadhan ambao hawajawah kujenga ndio watashangaa wakisikia nyumba inajengwa kwa miaka 5.
 
Wala usione kitu cha ajabu.
Ni kawaida kabisa.

Mm pia ni interval ya miaka 5 kuanzia kununua kiwanja had nyumba kuisha had kuzungushia ukuta.

Nimejenga kwa salary na pia huku unahakikisha maisha mengine yanaenda. Its Not a joke.

nadhan ambao hawajawah kujenga ndio watashangaa wakisikia nyumba inajengwa kwa miaka 5.
Shukrani kwa kuttia moyo
 
Back
Top Bottom