inauma sana........

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,328
0
Mmnh!! yana ukweli haya,!!??? let's wait and see

Absolutely,kwa macho yangu mwenyewe,tena charminglady alivaa kimini cheusi,kusema kweli ana mguu wa haja kajaaliwa mtoto mashallah,no wonder Chimbuvu mimacho ilimtoka utadhani chatu kamwona mwanambuzi Madame B sijui alikuwa wapi wakati huo.
 
Last edited by a moderator:

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Kumbe siku hizi humu kuna mambo eeh! Ngoja niweke kambi hapa ili nizifahamu kapo mpya!! Mzima weye lakin?
Kuna mambo sio kidogo kaka Rejao !

Mi mzima ndugu yangu, khofu kwako tu kaka mpendwa ! Vipi huu si ndio ule mwezi wetu wa kukutana home kwa shangazi eeh?
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom