INAUMA SANA: Unayempenda kwa dhati kabsa, anapokuchukulia kama Rafiki yake wa kawaida


Evans-Arsenal

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
906
Likes
1,383
Points
180
Evans-Arsenal

Evans-Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
906 1,383 180
Ninapoandika huu Uzi inawezekana yeye yupo katika hali ya kawaida kabsa lakini ajue ya kwamba kuna mtu ambaye anampenda na anatamani awe Nuru itakayomulika Maisha yake.

Kweli huyu mtu nmempenda tena sana na ninatamani one day ndo awe Nuru yangu na karibu yangu, lakini inawezekana Distance ya urafiki wetu imezidi kiasi cha kwamba hata Neno lolpte nitakalolitoa kinywani kwangu ataliona kama vile nimesema kama ushauri/ujumbe kwake.

Nimemwambia hivi:
" J nakupenda kwa dhati na ninhitaji kuwa karibu yako zaidi ya urafiki wetu ulivyo sasa...really nakupenda sans J"

J Akajibu hivi:
" Hata mimi nakupenda F na ninahitaji uwe karibu na mimi siku zote kunielimisha na kuniasa kama rafiki yangu..."

Kuna vitu vinauma sana kama kuibiwa Mume au Mke au may be kugongewa Demu/Mchumba wako unayempenda na mtu mwingine lakini kuambiwa wewe ni Rafiki na yule unayempenda ni MAUMIVU makubwa sana na inauma kwa kweli.

Niseme tu pamoja na kwamba kila mtu ana haki ya kukubali na kukataa lakini kwa kweli Jambo la kukataliwa na mtu ambaye ulikuwa naye muda mwingi katika mambo mbalimbali ni jambo linaloumiza sana.

Nashindwa nianzie wapi tena kutokana na Maneno yake ya "FriendShip"


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,471
Likes
7,486
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,471 7,486 280
Mkuu, ukiambiwa hivyo tambua kabisa hauna mvuto wa kifamilia /ndoa au mahusiano kwa mtu husika, yaani ni kweli ninyi ni marafiki ila kwenye kwichikwichi hot-eheh anakuona mtoto wa chekechea au gulagula fulani hivi.

Any way, unaweza ukalazimisha ukawa naye, ila kumbuka you're likely to be badly injured in the near future.
 
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
201
Likes
78
Points
45
M

mundu mkongw

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
201 78 45
Mbona kakujibu kistaarabu mkuu wapo ambao anajipitisha na bahasha wake mbele yako na kukuonyeshea maravidavi ili tu uache kumfuatilia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lawrich

Lawrich

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
336
Likes
693
Points
180
Lawrich

Lawrich

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
336 693 180
Katika kitu ambacho sijawahi na sitawahi kufanya ni kuwa na urafiki na mtoto wa kike au mwanamke... aiseee Mungu anisamehe tu katika hili.o_O:(;):):D
 
G.Man

G.Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
878
Likes
1,510
Points
180
G.Man

G.Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
878 1,510 180
Mkuu pole sana, we fanya kukatisha mazoea ya waziwazi kwa ghafla tu, kama ulikuw unampigia kila siku basi usipige kabisa, kama rafiki yako huyo anajali ukaribu wenu lazima atakuuliza shida ni nini mbona umebadilika ghafla, sasa hapo na wewe ndo umwagike ki utu uzima kwamba umefikia mahali pa kushindwa kuvumilia ukaribu wa kirafiki na mtu ambaye unampenda kimapenzi. Nafkiri atakuwa anaelewa unamaanisha nini kuanzia hapo

G.Man
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,171 280
Wewe una shida tu ya kutongoza
hujamsisimua huyo mtu...

umetongoza kama unahubiri
si ajabu na sura ilikuwa na huzuni....

jifunze mbinu za kumsisimua mtu...
akikaa peke yake anakuwaza...na yeye anaanza kuogopa kukupoteza
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,579
Likes
48,358
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,579 48,358 280
COPY AND PASTE

Jinsi Ya Kuuhepa Mtego Wa Kuwa Rafiki Na Mwanamke Unayempenda


Kama kuna kitu ambacho wanaume wanachukia ama kuogopa ikija katika maswala ya mahusiano ni kuona yule mwanamke unayempenda amejeuka rafiki yako badala ya mpenzi wako. Hii inajitokeza wakati mwanamume anaposhindwa kutumia mbinu mwafaka ambazo zitamwezesha yeye kutofautisha kati ya rafiki na mpenzi. Hii inadhihirika wakati ambapo mwanamume anakuwa rafiki wa mwanamke sana kupiti kiasi, inafikia level ambayo mwanamke anakuona wewe kama mtu ambaye akikumbwa na tatizo basi anakufikiria wewe. Wanaume wengi ikifikia hatua kama hii wanashindwa kujitatua na wanaishia kuwaona wanawake wanaowapenda kuchukuliwa na waume wengine huku wao wakiwa wameachwa katikati bila kujua la kufanya.
Ok. Kama wewe ni mmoja wa wanaume ambao wameachwa katika sehemu ya urafiki (friend zone) basi fahamu kuwa kuna habari njema. Tatizo lako limetatuliwa kwa njia rahisi.

1. Kuwa rafiki yake lakini tofauti na marafiki zake wengine
Msiongee vitu vya kijinga kwa masaa mengi ama mkae mnaongea kuhusu matatizo yake anayokumbana nayo maishani. Mnafaa kuongea vitu kama sinema, sehemu anazotembea, vitu ambavyo anapanga kufanya wikendi nk. Ongea vitu ambavyo vinahusiana na kudate. Hapo utafanya kuwe na msisimko kati yenu juu ya hewa.

2. Jaribu kuongea naye mkiwa pekeenu
Kama yuko na marafiki zake wengine, unaweza kuongea na yeye ama ukaamua kutoongea kabisa manake hauwezi kumrushia matamu akiwa pamoja na kundi zima la marafiki.
Mkiwa wawili unaweza kujaribu kutumia maujanja wa kumsuka bila yeye kutambua halafu kama kumekuja mtu wa tatu fanya kujeuza stori fasta. Hii itamuacha yeye kujiuliza kama kweli ulikuwa unafanya mzaha ama uko serious.
Hii itampa fikra za kuwa wewe unapenda zaidi kuongea na yeye mkiwa wawili pekee. Mwonyeshe dhahiri kuwa unapenda company yenu zaidi mkiwa wawili. Lakini chunga usithubutu kumwambia kuwa unampenda ama wataka kumtoa out.

3. Msifu wakati ambapo inahitajika
Kama amependeza usisahau kuchukua nafasi ya kumsifu. Pia unaweza kutumia ujanja wa kuchungulia kifua chake halafu kama amekuona ukimuangalia, fanya kutabasamu, mwombe msamaha halafu umwambie kuwa ulikuwa umeshindwa kujizuia. Jaribu kuongea na maneno ya ucheshi wa mapenzi na kutoa maoni ya mapenzi. Amini usiamini ataanza kukufikiria tofauti na utakuwa ukijinasua pole pole kutoka friend zone.

4. Mshike na mchukulie kama ni girlfriend wako
Lakini fanya na heshima. Unaweza kumshika mkono wakati mnavuka barabara na pia kumfungulia mlango kwa nyinyi wawili. Mfanye ajihisi yeye kama malkia na ataanza kupenda ateshen yako. Akiwa na marafiki wengine usimwonyeshe dalili hizi. Mfanye aelewe kwamba hii inatokea kama mko wawili pekee.
5. Mfanye ajihisi kuwa yeye specially
Mtuze kwa kumletea zawadi ndogo ndogo na binafsi mfano waweza kumletea ushanga nk lakini hakikisha kuwa umemwambia kuwa iwe siri kati yenu. Ukifanya iwe siri yenu utakuwa automatically unafungua mlango wa mapenzi na ataanza kukufikiria na mtizamo mwingine. Utakuwa mnajenga kemia kati yenu.

7. Muulize kama anataka kutoka out halafu ubadilishe stori fasta
Kama unaongea na yeye unaweza kumwambia kuwa unataka kumtoa lunch ama kwa mkahawa. Lakini kabla hajajibu fanya kumjeuzia topic nyingine ili abaki ajiuliza kama ulikuwa unafanya mizaha au la. Hivi itakuwa ikondoa tenshen ambayo itakuwa imejitokeza wakati wa kuuliza swali kama hilo.


Hii ndio njia rahisi ya kutumia na mara kwa mara utaona kuwa amevutiwa na wewe. Baada ya muda flani unaweza kuchukua hatua ya kumuuliza kama angetoka date na wewe na hapo hawezi kukataa.
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
2,499
Likes
1,845
Points
280
Age
49
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
2,499 1,845 280
COPY AND PASTE

Jinsi Ya Kuuhepa Mtego Wa Kuwa Rafiki Na Mwanamke Unayempenda


Kama kuna kitu ambacho wanaume wanachukia ama kuogopa ikija katika maswala ya mahusiano ni kuona yule mwanamke unayempenda amejeuka rafiki yako badala ya mpenzi wako. Hii inajitokeza wakati mwanamume anaposhindwa kutumia mbinu mwafaka ambazo zitamwezesha yeye kutofautisha kati ya rafiki na mpenzi. Hii inadhihirika wakati ambapo mwanamume anakuwa rafiki wa mwanamke sana kupiti kiasi, inafikia level ambayo mwanamke anakuona wewe kama mtu ambaye akikumbwa na tatizo basi anakufikiria wewe. Wanaume wengi ikifikia hatua kama hii wanashindwa kujitatua na wanaishia kuwaona wanawake wanaowapenda kuchukuliwa na waume wengine huku wao wakiwa wameachwa katikati bila kujua la kufanya.
Ok. Kama wewe ni mmoja wa wanaume ambao wameachwa katika sehemu ya urafiki (friend zone) basi fahamu kuwa kuna habari njema. Tatizo lako limetatuliwa kwa njia rahisi.

1. Kuwa rafiki yake lakini tofauti na marafiki zake wengine
Msiongee vitu vya kijinga kwa masaa mengi ama mkae mnaongea kuhusu matatizo yake anayokumbana nayo maishani. Mnafaa kuongea vitu kama sinema, sehemu anazotembea, vitu ambavyo anapanga kufanya wikendi nk. Ongea vitu ambavyo vinahusiana na kudate. Hapo utafanya kuwe na msisimko kati yenu juu ya hewa.

2. Jaribu kuongea naye mkiwa pekeenu
Kama yuko na marafiki zake wengine, unaweza kuongea na yeye ama ukaamua kutoongea kabisa manake hauwezi kumrushia matamu akiwa pamoja na kundi zima la marafiki.
Mkiwa wawili unaweza kujaribu kutumia maujanja wa kumsuka bila yeye kutambua halafu kama kumekuja mtu wa tatu fanya kujeuza stori fasta. Hii itamuacha yeye kujiuliza kama kweli ulikuwa unafanya mzaha ama uko serious.
Hii itampa fikra za kuwa wewe unapenda zaidi kuongea na yeye mkiwa wawili pekee. Mwonyeshe dhahiri kuwa unapenda company yenu zaidi mkiwa wawili. Lakini chunga usithubutu kumwambia kuwa unampenda ama wataka kumtoa out.

3. Msifu wakati ambapo inahitajika
Kama amependeza usisahau kuchukua nafasi ya kumsifu. Pia unaweza kutumia ujanja wa kuchungulia kifua chake halafu kama amekuona ukimuangalia, fanya kutabasamu, mwombe msamaha halafu umwambie kuwa ulikuwa umeshindwa kujizuia. Jaribu kuongea na maneno ya ucheshi wa mapenzi na kutoa maoni ya mapenzi. Amini usiamini ataanza kukufikiria tofauti na utakuwa ukijinasua pole pole kutoka friend zone.

4. Mshike na mchukulie kama ni girlfriend wako
Lakini fanya na heshima. Unaweza kumshika mkono wakati mnavuka barabara na pia kumfungulia mlango kwa nyinyi wawili. Mfanye ajihisi yeye kama malkia na ataanza kupenda ateshen yako. Akiwa na marafiki wengine usimwonyeshe dalili hizi. Mfanye aelewe kwamba hii inatokea kama mko wawili pekee.
5. Mfanye ajihisi kuwa yeye specially
Mtuze kwa kumletea zawadi ndogo ndogo na binafsi mfano waweza kumletea ushanga nk lakini hakikisha kuwa umemwambia kuwa iwe siri kati yenu. Ukifanya iwe siri yenu utakuwa automatically unafungua mlango wa mapenzi na ataanza kukufikiria na mtizamo mwingine. Utakuwa mnajenga kemia kati yenu.

7. Muulize kama anataka kutoka out halafu ubadilishe stori fasta
Kama unaongea na yeye unaweza kumwambia kuwa unataka kumtoa lunch ama kwa mkahawa. Lakini kabla hajajibu fanya kumjeuzia topic nyingine ili abaki ajiuliza kama ulikuwa unafanya mizaha au la. Hivi itakuwa ikondoa tenshen ambayo itakuwa imejitokeza wakati wa kuuliza swali kama hilo.


Hii ndio njia rahisi ya kutumia na mara kwa mara utaona kuwa amevutiwa na wewe. Baada ya muda flani unaweza kuchukua hatua ya kumuuliza kama angetoka date na wewe na hapo hawezi kukataa.
Utaambiwa ndefu sana mkuu..
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
14,679
Likes
19,467
Points
280
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
14,679 19,467 280
Sure mkuu mwanamke anayekuita KAKA ilo hali unampenda kimapenzi duuuuhhhhh homa kweli !!..

But anyway keep going ..you feel like you are passing though the hell just keep going ,endelea kumfanyia mema wala usikate tamaa na kurudi nyuma.

Ila nawewe go straight mwambie namna gan unamhitaji thibitisha unamhitaji kama mwenza wa maisha yako , ""kua mkorofi wafaida kwake"" .

Hayo mambo ya ushauri tuuuuuuuuuuuuuuuu ndo maana ana....
 
Jogoo wa Shamba II

Jogoo wa Shamba II

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
2,589
Likes
4,340
Points
280
Jogoo wa Shamba II

Jogoo wa Shamba II

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
2,589 4,340 280
Nipe namba yake nimuambie
 
Go mi num

Go mi num

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,322
Likes
1,425
Points
280
Go mi num

Go mi num

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,322 1,425 280
Usione soo sema nae kama unampenda
Nimekumbuka ule wimbo wa usione soo sema nae kuhusu kusubiri kuwa mwaminifu au kutumia kondomu ... Walikuwaga wanauweka kabla au baada ya maigizo ya fukuto, johari na mengine huko ya kina kanumba jumamosi jioni
 

Forum statistics

Threads 1,251,664
Members 481,836
Posts 29,779,678