Inaonekana anapitia wakati mgumu sana

Inaonekana anapitia wakati mgumu sana

Wakati wa uchaguzi kuna drama nyingi sana.

Hao wote wamekuwepo kwenye mfumo, wamekula keki ya taifa na na kusaza, leo ni jambo gani limewasibu mpaka mwenyekiti wao awe na shida?

Hatukatai yote wasemayo yanamantiki, ila shida ni wao kuyasema hayo leo au wakati huu wa uchaguzi
Hisabati. Katika watanzania 1000, mmoja tu ndio anaweza kujiuliza kama wewe kipindi Cha uchaguzi

Kumbuka kipindi Cha Lowassa 2015...hakuna aliyejiuliza maswali ?
 
So, he called a press conference just to take some veiled shots at her [Samia].

Hata kama hakumtaja moja kwa moja kwa jina lake, kitendo tu cha kusema ‘mzalendo namba moja nchini si Rais au mwanasiasa, bali ni mwanajeshi’, hapo alikuwa anamsema Rais Samia.

Hakuna namna ingine ya kuweza kutafsiri alichokisema Gwajima 🤣.

Humphrey Polepole naye alizungumzia uongozi mbovu wa chama na serikali yake.

Huyo naye alikuwa anamsema Samia bila kumtaja moja kwa moja!

Ni wangapi huko CCM wenye hizo sentiments dhidi ya Samia lakini bado hawajawa na ujasiri wa kujitokeza na kusema hadharani hata kama hawatomtaja moja kwa moja huyo kiongozi wao?

It looks like something is brewing inside CCM….

What say you? Good thing or bad thing?
Lakini ni Amiri Jeshi Mkuu, hivyo ni mzalendo Namba 1 , labda iwe kaasi
 
Kuna namna sahihi ya kucheza siasa za Tanzania, lakini si kwa njia ya Gwajima.

SIasa za Tanzania hazihitaji mbwembwe. Hii nchi sio tajiri lakini walau ina dira.

Kuna namna kwa nini baada ya Nyerere Mwinyi alikuwa rais, akafatiwa na Mkapa, akafatiwa na Kikwete, akafatiwa na Magufuli, na sasa tu mtu anaitwa Samia.

Hawa watu wanatofautiana sana. Lakini, I think, ninaweza kupata theme.

Hii nchi inahitahi iongozwe na mtu ana akili, ana humility na ana moyo.

Ukimsoma tu Gwajima, huyu mtu hana akili, hana humility na hana moyo.

Its just quite perplexing kwamba ni kiongozi kwenye dini niipendayo sana, ninayoiamini sana, ya kiKristo, but no, Gwajima is not my guy.

Kila kiftu anasema kiko transparent, so obvious kwamba anatafuta dili lake. Mfano anavyosema wakuu wa vyombo vya usalama wanahitaji kulindwa maana yake nini? Yaani mkuu wa majeshi au wa Polisi alindwe? Aongezewe maslahi zaidi ya anayopewa sasa? HOW? WHY?

Ni upuuzi, ni kujigonga, mtu yeyote anaona what Gwajima is up to. Ni akili ndogo. Ni aina ya ukristo ambao watu wa nchi za kiafrika wa miaka ya hivi karibuni wamejikuta wakikumbana nayo. Ukristo maslahi ulio mbali sana Kristo mwenyewe.

Mi siyo fan wa CCM. But nitamkataa Samia kwa mambo mengine lakini sio kwa tuhuma za Gwajima. So far kwangu baada ya Magufuli Samia hajaharibu sana. Kuna namna ambavyo mambo ningependa yawe tofauti (mfano, kuna namna rushwa na uzemve umeongezeka serikalini) lakini so far mambo yanavumilika.
 
So, he called a press conference just to take some veiled shots at her [Samia].

Hata kama hakumtaja moja kwa moja kwa jina lake, kitendo tu cha kusema ‘mzalendo namba moja nchini si Rais au mwanasiasa, bali ni mwanajeshi’, hapo alikuwa anamsema Rais Samia.

Hakuna namna ingine ya kuweza kutafsiri alichokisema Gwajima 🤣.

Humphrey Polepole naye alizungumzia uongozi mbovu wa chama na serikali yake.

Huyo naye alikuwa anamsema Samia bila kumtaja moja kwa moja!

Ni wangapi huko CCM wenye hizo sentiments dhidi ya Samia lakini bado hawajawa na ujasiri wa kujitokeza na kusema hadharani hata kama hawatomtaja moja kwa moja huyo kiongozi wao?

It looks like something is brewing inside CCM….

What say you? Good thing or bad thing?
He looks like he was doubling down today...nashindwaga kumfuatilia kabisa hoja zake..anajaribu kusema asichotaka kusema japo anaamini anasema anachotaka kusema...halafu atasema "hawakunielewa nilikuwa natolea mfano tu!"
 
So, he called a press conference just to take some veiled shots at her [Samia].

Hata kama hakumtaja moja kwa moja kwa jina lake, kitendo tu cha kusema ‘mzalendo namba moja nchini si Rais au mwanasiasa, bali ni mwanajeshi’, hapo alikuwa anamsema Rais Samia.

Hakuna namna ingine ya kuweza kutafsiri alichokisema Gwajima 🤣.

Humphrey Polepole naye alizungumzia uongozi mbovu wa chama na serikali yake.

Huyo naye alikuwa anamsema Samia bila kumtaja moja kwa moja!

Ni wangapi huko CCM wenye hizo sentiments dhidi ya Samia lakini bado hawajawa na ujasiri wa kujitokeza na kusema hadharani hata kama hawatomtaja moja kwa moja huyo kiongozi wao?

It looks like something is brewing inside CCM….

What say you? Good thing or bad thing?
NO REFORMS, NO ELECTION.
 
He looks like he was doubling down today...nashindwaga kumfuatilia kabisa hoja zake..anajaribu kusema asichotaka kusema japo anaamini anasema anachotaka kusema...halafu atasema "hawakunielewa nilikuwa natolea mfano tu!"
Kama ameamua kufanya Jambo asifanye nusu nusu.
Vijana wanasema afunguke tu.
Akubali matokeo ya alichofanya na gharama zake.
 
Alijitakia mwenyewe
Kwanza hana uwezo wa kuwa raisi.
Pili muda wake umekwisha, alipaswa awapishe wengine ( huyu alikuwa VP ni sawa na kuwa raisi tu kwa miaka 5)
Raisi alipokufa akawa raisi. Sasa miaka 5 imekwisha kwa maana ya 10 anataka aendelee? Kwa sababu gani?? Yani atutawale kwa miaka 15???
Tamaa ilimuua Fisi. 🐆
 
So, he called a press conference just to take some veiled shots at her [Samia].

Hata kama hakumtaja moja kwa moja kwa jina lake, kitendo tu cha kusema ‘mzalendo namba moja nchini si Rais au mwanasiasa, bali ni mwanajeshi’, hapo alikuwa anamsema Rais Samia.

Hakuna namna ingine ya kuweza kutafsiri alichokisema Gwajima 🤣.

Humphrey Polepole naye alizungumzia uongozi mbovu wa chama na serikali yake.

Huyo naye alikuwa anamsema Samia bila kumtaja moja kwa moja!

Ni wangapi huko CCM wenye hizo sentiments dhidi ya Samia lakini bado hawajawa na ujasiri wa kujitokeza na kusema hadharani hata kama hawatomtaja moja kwa moja huyo kiongozi wao?

It looks like something is brewing inside CCM….

What say you? Good thing or bad thing?
Samia kwa nafsi yake kabisa hatamani tena kuendelea kukalia hicho kiti tatizo amekubali kuwa manipulated na wapambe hadi kaingia kwenye kinyang'anyiro sasa kujitoa anaona aibu lakini kwa sasa maji yameshazidi unga.
 
Back
Top Bottom