Inakuaje unakuwa na mwanaume mmoja tu?

Inakuaje unakuwa na mwanaume mmoja tu?

Jaman Hivi inakuaje mdada unakuwa na mwanamme mmoja tu..
Utakuwa unaumia kila siku kama wameamua kutupanga tu basi wacha tuwapange

Tukitaka kuolewa tutatulia baadaeView attachment 1196126
nikukumbushe tu kuwa dushe halichoki ,the more we *** the stronger it become lakini papuchi mwisho wa siku hubaki shimo
 
nikukumbushe tu kuwa dushe halichoki ,the more we **** the stronger it become lakini papuchi mwisho wa siku hubaki shimo
likibaki shimo unakituliza hakuna tatizo. Na umri nao unakuwa umeenda!
 
Mawazo kama haya ndiyo chanzo kikubwa cha kuharibu mahusiano. Mrembo anawapanga hata wanaume watano muongo muongo wa kupindukia na mara nyingi hayuko available atakwambia ana hili ana lile hajisikii vizuri kumbe yuko na njemba mwingine.

Hawa wa hivi wanachangia sana kwenye wanaume kuwatumia tu kisha kuwapiga chini na kuwaacha SOLEMBA.

Mwanamke kuwa na mwanaume zaidi ya mmoja Ni ujinga uliotukuka.
Wewe dada usiponze wenzio.
 
Kama nimefikisha 50yrs ukakataa kuishi na mimi nitapata hasara gani?
Mwanaume hawezi kosa mwanamke wa kuishi nae.
Ila mwanamke akiwa kicheche ni kuliwa na kuachwa tu.
 
Kama nimefikisha 50yrs ukakataa kuishi na mimi nitapata hasara gani?
kuna kitu kinaitwa KIPURURU huwa hakichagui umri, nimewahi kuona porn dogo wa miaka 15 hvi anafanya mapenzi na bibi wa miaka 70 au 80 huko india, so hasara ipo siku ukimuitaj mwanaume na hayupo
 
Mawazo kama haya ndiyo chanzo kikubwa cha kuharibu mahusiano. Mrembo anawapanga hata wanaume watano muongo muongo wa kupindukia na mara nyingi hayuko available atakwambia ana hili ana lile hajisikii vizuri kumbe yuko na njemba mwingine.

Hawa wa hivi wanachangia sana kwenye wanaume kuwatumia tu kisha kuwapiga chini na kuwaacha SOLEMBA.
Ifike hatua wadada tuwe na hofu ya Mungu jamani,hizi dhambi nyingine Ni za kuziepuka.hivi Kuna gharama gani kutulia na mtu mmoja!?
Kuna faida gani kuruka ruka huku na huko!?
Sijajua relationship zao wamafocus kwenye Nini..ila kwa mtu anayefocus kwenye ndoa hawezi fanya huu ujinga.

Hivi kwanza utagawaje upendo kwa mtu zaidi ya mmoja!??
Wengine tumeshindwa kabisa kufanya ujinga wa kupanga wanaume.

Ndio maana wadada tunaitwa wadangaji kwa ujinga Kama huu..
Wengi hawajajua maana ya upendo..upendo haukosi kuwa na adabu
 
kuna kitu kinaitwa KIPURURU huwa hakichagui umri, nimewahi kuona porn dogo wa miaka 15 hvi anafanya mapenzi na bibi wa miaka 70 au 80 huko india, so hasara ipo siku ukimuitaj mwanaume na hayupo
Hata huyo dogo wa miaka 15 ni mwanaume
 
TAMAA Saint anne ndiyo chanzo kikubwa cha hili.

Ifike hatua wadada tuwe na hofu ya Mungu jamani,hizi dhambi nyingine Ni za kuziepuka.hivi Kuna gharama gani kutulia na mtu mmoja!?
Kuna faida gani kuruka ruka huku na huko!?
Sijajua relationship zao wamafocus kwenye Nini..ila kwa mtu anayefocus kwenye ndoa hawezi fanya huu ujinga.

Hivi kwanza utagawaje upendo kwa mtu zaidi ya mmoja!??
Wengine tumeshindwa kabisa kufanya ujinga wa kupanga wanaume.

Ndio maana wadada tunaitwa wadangaji kwa ujinga Kama huu..
Wengi hawajajua maana ya upendo..upendo haukosi kuwa na adabu
 
Back
Top Bottom