Troublemaker
JF-Expert Member
- Jun 8, 2015
- 20,823
- 40,627
🤣🤣🤣Joanah bana🙌🙌Kama hujionei huruma wewe,ionee huruma mbunye yako basi
🤣🤣🤣Joanah bana🙌🙌Kama hujionei huruma wewe,ionee huruma mbunye yako basi
Una akili Sana[emoji7][emoji8]Ukiwa muaminifu huwezi kuumia,Mungu atakutetea na atakuepusha na udhalimu wa watu wabaya,.ila kama umewapanga basi nawewe utapangwa tuu "muosha huoshwa"
Mkuu,
Mkuu,uko sawa kabisaUJINGA NA UPUMBAVU UNALETWA NA CCM
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kama nawaona povu linavyotokota..
3 tuuna wangapi ndugu ?
Kabisa.Hata mimi nashangaa
Not trueUkiwa muaminifu huwezi kuumia,Mungu atakutetea na atakuepusha na udhalimu wa watu wabaya,.ila kama umewapanga basi nawewe utapangwa tuu "muosha huoshwa"
Hata mimi nashangaa
Nimeelewa vizuri, Ni kwamba nawashangaa ambao wana mwanaume mmoja wanawezajeHujaelewa nn hapo
Nimeelewa vizuri, Ni kwamba nawashangaa ambao wana mwanaume mmoja wanawezaje
Nimeelewa vizuri, Ni kwamba nawashangaa ambao wana mwanaume mmoja wanawezaje
Amekuwa baba yangu? 🏃🏃🏃🏃🏃[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] dah
Duuuhh, tatizo Nyie wanawake kadir unavyokua na wanaume kama wooote.
Ndio unazid kua na shimo kama looote .
Watatu...nakaribisha mwingine watimie wa4Ww unao wangapi