Inakuaje unakuwa na mwanaume mmoja tu?

Inakuaje unakuwa na mwanaume mmoja tu?

HERUFI KUBWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Posts
388
Reaction score
602
Jaman Hivi inakuaje mdada unakuwa na mwanamme mmoja tu..
Utakuwa unaumia kila siku kama wameamua kutupanga tu basi wacha tuwapange

Tukitaka kuolewa tutatulia baadae
IMG-20190902-WA0022.jpeg
 
Mahusiano ya kimapenzi huhusisha Watu kiroho na kimwili, kimwili wawezaona uko sahihi lakini lazima kiroho utakuwa umefungamana na roho mbali mbali kwa uzuri na ubaya tokana na aina ya Watu utaokutana nao.

Ukipanda mema utalipwa mema na kinyume na hapo ni sawa tu.
 
Back
Top Bottom