Beeb
JF-Expert Member
- Aug 18, 2018
- 29,389
- 59,151
NDIOO[emoji126][emoji126]Duh, unaungana na mtoa mada?
NDIOO[emoji126][emoji126]Duh, unaungana na mtoa mada?
Shost kwa hili napingana nawe. Ukiamua kuwa mwaminifu kuwa mwaminifu kwa ajili ya kujithamini mwenyewe na sio kuepusha maumivu, maana waaminifu wengi ndio wanaoongoza kwa kuumizwa!Ukiwa muaminifu huwezi kuumia,Mungu atakutetea na atakuepusha na udhalimu wa watu wabaya,.ila kama umewapanga basi nawewe utapangwa tuu "muosha huoshwa"
[emoji180][emoji180][emoji180][emoji180]NDIOO[emoji126][emoji126]
NasemaaaHa ha ha ha ha sjasikia vzur unasemaaa?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]NDIOO[emoji126][emoji126]
Si mchezo..Jaman Hivi inakuaje mdada unakuwa na mwanamme mmoja tu..
Utakuwa unaumia kila siku kama wameamua kutupanga tu basi wacha tuwapange
Tukitaka kuolewa tutatulia baadaeView attachment 1196126
Kama hujionei huruma wewe,ionee huruma mbunye yako basi